PM Việt hóa & Portable - Keyboard Indicator – Phần mềm hiển thị trạng thái phím NumLock, CapsLock | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Việt hóa & Portable Keyboard Indicator – Phần mềm hiển thị trạng thái phím NumLock, CapsLock

Dangkhoa1612

Búa Đá Đôi
Chương trình do tác giả Roi Dayan chia sẽ, hiển thị trạng thái của các phím Num Lock, Caps Lock, Scroll LockInsert. Đặc biệt hữu ích cho những máy tính không có đèn led bàn phím hoặc muốn có thêm thông báo hiện trên màn hình và taskbar.

Nguyên bản của tác giả (phiên bản 1.6.2.0) sẽ hiển thị cùng lúc 3 icon báo trạng thái ở taskbar, nên mình có edit thêm chức năng bật tắt cho 3 icon này (phiên bản 1.6.3.0) cho đỡ rối mắt.

Yêu cầu hệ thống:

Requirements: .NET Framework version 2.0
License: GPLv3

Tải phần mềm 1.6.3.0 (Portable):

Source code 1.6.3.0 (Visual studio 2017)

Nguồn:
View hidden content is available for registered users!

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Cảm ơn chủ Tus này. Mình đang tìm kiếm cái công cụ dành cho Linux mà thấy công cụ bác chia sẽ có thể cài đặt trên Linux chưa biết nó hiệu quả thế nào nhưng mà rất vui khi mà cái gì cũng tìm kiếm để áp dụng.

Dangkhoa1612

Búa Đá Đôi
Cảm ơn chủ Tus này. Mình đang tìm kiếm cái công cụ dành cho Linux mà thấy công cụ bác chia sẽ có thể cài đặt trên Linux chưa biết nó hiệu quả thế nào nhưng mà rất vui khi mà cái gì cũng tìm kiếm để áp dụng.
phần mềm này chỉ hỗ trợ windows thôi a

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
phần mềm này chỉ hỗ trợ windows thôi a
thấy trên kho ứng dụng của Ubuntu cũng có một công cụ tương tự ạ. Không biết chính chủ hay không nhưng mà mình cài vào thấy nó kích hoạt nhanh Board key rất nhanh. Mình đang dùng Ubuntu 22.04.2 LTS thấy cài vào nhanh nhận bàn phím hơn bạn ạ