Chia sẻ - Key Malwarebyte Anti-Malware 4 updated key mới 2020 | Page 12 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Key Malwarebyte Anti-Malware 4 updated key mới 2020

cicerone

Búa Đá
ai nhanh chân thế ạ, ngày nào em cũng vào chờ mà toàn bị mất lượt

Em canh me hơn tuần rồi mà còn chưa được đây bác, tóm lại khi bác chủ thớt share thì bác có 10 phút để có thể là người duy nhất active được, còn sau 15 phút thì đành chấp nhận hên xui thui bác, em cũng vậy đó.

tqthtxt

Rìu Vàng
người like thứ 3 check 5 key mà limite hết, phải chờ 24h

anhtuanhaidam

Búa Gỗ
Nhờ giải đáp:

Các bác cho em hỏi được bác chủ thớt share key em active được rồi nhưng sau 3 hôm thì bị mất license ạ, cái này chắc là do account gốc họ kick mình ra khỏi list phải không ạ? Có cách nào xử lý được không các bác?
Đúng rồi bạn chủ account gốc đã remove used bạn khỏi list thì chỉ còn cách kiếm key khác thôi và chờ mong ko bị kick thôi bạn.
Dùng key chùa phải chấp nhận {cry}

cicerone

Búa Đá
Đúng rồi bạn chủ account gốc đã remove used bạn khỏi list thì chỉ còn cách kiếm key khác thôi và chờ mong ko bị kick thôi bạn.
Dùng key chùa phải chấp nhận {cry}

Vâng cảm ơn bác nhưng thế thì sẽ luôn là "sống trong sợ hãi" bác nhể :D

tqthtxt

Rìu Vàng
mình toàn bị báo Limite, mà mình cũng chả cần active sài luôn, active lấy file lince của nó sài offline thôi, thế mà vẫn không được bác ạ

anhtuanhaidam

Búa Gỗ
mình toàn bị báo Limite, mà mình cũng chả cần active sài luôn, active lấy file lince của nó sài offline thôi, thế mà vẫn không được bác ạ
Mình có thể hướng dẫn 2 bạn cách cài đặt và active premium bản mới nhất 4.1.0 của Malwarebytes như sau:
- Tải và cài đặt bản Malwarebytes 3.7.1: https://mega.nz/#!rZxyXYjT!SGxWMHpkzKhp7IVPt3sSoNKvoGb8XiX8j4AiquPmDAY
- Cài đặt xong bạn mở Malwarebytes lên vào Setting tắt update tự động đi.

- Dùng Notepad (Run as Administrator) để mở file Hosts (C:\Windows\System32\drivers\etc). Thêm dòng bên dưới vào file Hosts rồi Save lại:

127.0.0.1 telemetry.malwarebytes.com
127.0.0.1 keystone.mwbsys.com
127.0.0.1 malwarebytes.invisionmanaged.net
127.0.0.1 sirius.mwbsys.com
127.0.0.1 hubble.mb-cosmos.com

- Lên Trang chủ Malwarebytes tải về và cài đặt bản mới nhất 4.1.0 (khi cài đặt nhớ kiểm tra thư mục cài đặt trùng với bản cũ 3.7.1 đã cài).

Tận hưởng thành công bản mới nhất 4.1.0 Premium!
Nguồn file lấy từ topic này: