Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Malwarebytes Premium trước đây có tên là Malwarebytes Anti Malware, nhưng từ version 3.0 đã loại bỏ “Anti-Malware” khỏi tên của nó, là phần mềm bảo vệ thời gian thực, nhỏ, nhẹ nhưng cực kỳ mạnh mẽ, update liên tục dữ liệu virus. Được tích hợp một trí thông minh nhân tạo có thể xác định phần mềm độc hại bằng cách phân tích các đặc tính của tệp. Giúp bạn không còn phải lo ngại về virus nữa.

Những điểm nổi bật của Malwarebytes Premium:
  • Bảo vệ bạn khỏi các mối đe dọa tiên tiến (zero-day), bao gồm cả ransomware
  • Loại bỏ tất cả các dấu vết của phần mềm độc hại, virus.
  • Loại bỏ các chương trình không mong muốn (PUP) làm cho máy tính của bạn chạy chậm.
  • Quét nhanh và nhẹ, bạn không cần phải ngồi chờ hàng tiếng đồng hồ để chờ đợi.
  • Dễ dàng sử dụng, chỉ cần cài Malwarebytes Premium vào máy, và “quên” nó đi, chương trình luôn bảo vệ máy tính bạn 24/24
  • Có thể thay thế chương trình diệt vi rút hoặc chạy cùng với các chương trình diệt virút khác.

vcb-png.5033

Download Malwarebytes Premium 4.5.34.275 Repack install (never expires license) - Công cụ diệt Malware hiệu quả

Link trang chủ:

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org

Sửa lần cuối:

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
anh cho em hỏi là cái này có update theo bản mới nhất của bên kia không hay mỗi bản mình phải tự cài lại?

Dùng key mới update được thôi bạn, bản silent này update một cái ngỏm luôn :D Silent này mình kiếm bên diễn đàn nước ngoài (Nga), hiện tại họ làm silent bản 3.7.1, nếu có bản mới hơn mình sẽ cập nhật. Key soft này hiếm nên phải chấp nhận hy sinh vất vả chút :D

BeeTran

Rìu xanh
Cho em hỏi thế dùng key như vậy thì key hết hạn nhưng vẫn có chữ premium thì có xài được không?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cho em hỏi thế dùng key như vậy thì key hết hạn nhưng vẫn có chữ premium thì có xài được không?

Có chữ Premium, còn chữ never expires thì sao bạn? :D Bạn đưa cái hình giống như hình 2 mình đã post ở bài viết, hoặc là ghi 4 dòng như ở hình 2 lên mình thử xem :D

hoangph72

Rìu Vàng Đôi
MBAM có loại key hết hạn từ 2012 hoặc 2015 nhưng vẫn cho kích hoạt với full chức năng, vẫn update bình thường dùng vẫn OK, nhưng giao diện có dấu gạch chéo đỏ ở mục dashboard nhìn hơi khó chịu thôi.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
MBAM có loại key hết hạn từ 2012 hoặc 2015 nhưng vẫn cho kích hoạt với full chức năng, vẫn update bình thường dùng vẫn OK, nhưng giao diện có dấu gạch chéo đỏ ở mục dashboard nhìn hơi khó chịu thôi.

Loại key đó như thế nào bạn? Bạn có thể chia sẻ lên đây hoặc inbox qua mình để mình cập nhật thêm vào topic. Miễn sao nó update và hoạt động full chức năng là được, các vấn đề về giao diện xấu đẹp không quan trọng

hoangph72

Rìu Vàng Đôi
Loại key đó như thế nào bạn? Bạn có thể chia sẻ lên đây hoặc inbox qua mình để mình cập nhật thêm vào topic. Miễn sao nó update và hoạt động full chức năng là được, các vấn đề về giao diện xấu đẹp không quan trọng
Loại key này trên diễn đàn mình cũng đã chia sẻ. Mời Bác kích hoạt thử 02 key này thì sẽ rõ.

Cảm ơn Bác.

Kham Luu

Búa Đá
Malwarebytes Premium 3.7.1 trước đây có tên là Malwarebytes Anti Malware, nhưng từ version 3.0 đã loại bỏ “Anti-Malware” khỏi tên của nó, là phần mềm bảo vệ thời gian thực, nhỏ, nhẹ nhưng cực kỳ mạnh mẽ, update liên tục dữ liệu virus. Được tích hợp một trí thông minh nhân tạo có thể xác định phần mềm độc hại bằng cách phân tích các đặc tính của tệp. Giúp bạn không còn phải lo ngại về virus nữa.

Những điểm nổi bật của Malwarebytes Premium 3.7.1:
  • Loại bỏ các chương trình không mong muốn (PUP) làm cho máy tính của bạn chạy chậm.
  • Dễ dàng sử dụng, chỉ cần cài Malwarebytes Premium 3.7.1 vào máy, và “quên” nó đi, chương trình luôn bảo vệ máy tính bạn 24/24
  • Có thể thay thế chương trình diệt vi rút hoặc chạy cùng với các chương trình diệt virút khác.

Download Malwarebytes Premium 3.7.1 Silent Install - Công cụ diệt Malware hiệu quả

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo cho mình tại topic này để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, mạnh khỏe, hạnh phúc, thành công trong cuộc sống!

Cảm ơn bạn rất nhiều

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Chính xác! Mình lấy bên Nga rồi về share cho các bạn dùng, họ share bản nào thì mình share ở đây bản đó

Chào cháu, Bác không hiểu lắm về link từ trang chủ, tức là cứ vào link trang chủ load về là có bản silent của bên Nga sao cháu?

https://www.malwarebytes.com/mwb-download/thankyou/

Chọn load về thì nó ra files này, cái này Bác load về trước đó và phải dùng key mà cháu?

3223

Còn cái link cháu yêu cầu nhấn F5 thì nó dẫn tới trang FB, Bác không thấy gì cả? Không biết Bác đã làm thiếu thao tác nào rồi?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Chào cháu, Bác không hiểu lắm về link từ trang chủ, tức là cứ vào link trang chủ load về là có bản silent của bên Nga sao cháu?

https://www.malwarebytes.com/mwb-download/thankyou/

Chọn load về thì nó ra files này, cái này Bác load về trước đó và phải dùng key mà cháu?

Xem phần đính kèm 3223

Còn cái link cháu yêu cầu nhấn F5 thì nó dẫn tới trang FB, Bác không thấy gì cả? Không biết Bác đã làm thiếu thao tác nào rồi?

Dạ! Cháu chia sẻ link kiểu này nhằm mục đích tránh DMCA từ Google thôi bác à. Bữa trước cháu mới viết quy định của box Phần mềm xong, bác có thể vào link bên dưới để rõ hơn ạ :D
Link trang chủ ở đây cháu post lên nhằm mục đích đánh lừa Google, khi họ quét ra bài viết này thì họ thấy mình chia sẻ link tải từ trang chủ, ủng hộ mua sản phẩm từ trang chủ thì họ sẽ khuyến khích và hiện topic này của cháu trên Google (đồng thời cũng là 1 cách giới thiệu diễn đàn mình cho nhiều người khác trên khắp thế giới).
Còn link thực sự có thuốc thì cháu chia sẻ ở trong nhóm kín Facebook của diễn đàn, có tên là VN-Zoom Supporter Team. Nếu bác muốn xem được bài viết chia sẻ link ở bên trong nhóm, bác hãy tham gia (join) vào nhóm để các Admin duyệt bác vào trong nhóm ạ. Sau khi duyệt vào nhóm xong bác sẽ thấy link của cháu ở topic này cũng như các hoạt động khác liên quan ở trong nhóm ạ :D Vì đây là nhóm kín, nếu để công khai nhóm thì cũng ảnh hưởng đến DMCA nên phải làm nhóm kín để không bị phát hiện (hoặc 1 phần nào đó đỡ bị phát hiện) bác ạ :D
Chúc bác vui vẻ :D

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Dạ! Cháu chia sẻ link kiểu này nhằm mục đích tránh DMCA từ Google thôi bác à. Bữa trước cháu mới viết quy định của box Phần mềm xong, bác có thể vào link bên dưới để rõ hơn ạ :D

Link trang chủ ở đây cháu post lên nhằm mục đích đánh lừa Google, khi họ quét ra bài viết này thì họ thấy mình chia sẻ link tải từ trang chủ, ủng hộ mua sản phẩm từ trang chủ thì họ sẽ khuyến khích và hiện topic này của cháu trên Google (đồng thời cũng là 1 cách giới thiệu diễn đàn mình cho nhiều người khác trên khắp thế giới).
Còn link thực sự có thuốc thì cháu chia sẻ ở trong nhóm kín Facebook của diễn đàn, có tên là VN-Zoom Supporter Team. Nếu bác muốn xem được bài viết chia sẻ link ở bên trong nhóm, bác hãy tham gia (join) vào nhóm để các Admin duyệt bác vào trong nhóm ạ. Sau khi duyệt vào nhóm xong bác sẽ thấy link của cháu ở topic này cũng như các hoạt động khác liên quan ở trong nhóm ạ :D Vì đây là nhóm kín, nếu để công khai nhóm thì cũng ảnh hưởng đến DMCA nên phải làm nhóm kín để không bị phát hiện (hoặc 1 phần nào đó đỡ bị phát hiện) bác ạ :D
Chúc bác vui vẻ :D

À ra vậy, Bác hiểu rồi, cảm ơn cháu rất nhiều nhé.

NguyenHainq

Búa Gỗ
Malwarebytes Premium 3.7.1 trước đây có tên là Malwarebytes Anti Malware, nhưng từ version 3.0 đã loại bỏ “Anti-Malware” khỏi tên của nó, là phần mềm bảo vệ thời gian thực, nhỏ, nhẹ nhưng cực kỳ mạnh mẽ, update liên tục dữ liệu virus. Được tích hợp một trí thông minh nhân tạo có thể xác định phần mềm độc hại bằng cách phân tích các đặc tính của tệp. Giúp bạn không còn phải lo ngại về virus nữa.

Những điểm nổi bật của Malwarebytes Premium 3.7.1:
  • Dễ dàng sử dụng, chỉ cần cài Malwarebytes Premium 3.7.1 vào máy, và “quên” nó đi, chương trình luôn bảo vệ máy tính bạn 24/24

Download Malwarebytes Premium 3.7.1 Silent Install - Công cụ diệt Malware hiệu quả

Link trang chủ:

Chúng tôi không chia sẻ link phần mềm bản quyền trực tiếp tại diễn đàn, có thể mua sản phẩm trực tiếp, nếu bạn không đủ kinh phí chúng tôi đề xuất bạn có thể chuyển hướng tải về sản phẩm tại đây.

No quote

thanks