Giveaway - [Key] Kaspersky Total-Internet-Antivirus Security 2021 for Win,Mac,Android,iOS | Page 50 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway [Key] Kaspersky Total-Internet-Antivirus Security 2021 for Win,Mac,Android,iOS

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Hi key cần thì canh chứ bác mình đâu có cái nghĩa vụ hỏi là phải đưa được.
Có nhiều người chứng lắm bác, không đóng góp tham gia gì mà hay đòi hỏi, qua cách nói chuyện đã vây thì ở ngoài có lẽ "ngựa chứng". haha

kutycma

Búa Gỗ Đôi
Bác ấy hình như vào comment xong không xem tin thông báo, chắc kiểu bác ấy muốn bọn mình xin hẳn số điện thoại zalo facebook của bác để báo "@Phintm ơi, tụi em có key anh cần, cho anh nè, anh vào lấy kích hoạt nhé" thì mới chịu, để bọn mình rút kinh nghiệm để bác @Phintm vào danh sách nữa lần sau không cần phải click comment.

Key Kaspersky Total Security 2021

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Bác chặn em sao. E không thấy được key bác share nhỉ

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Bác chặn em sao. E không thấy được key bác share nhỉ
Qua các bài của bác thì bác đã kích hoạt được rồi, thứ 2 là key để dành cho các bác khác dùng, thứ 3 nếu bác cần thì có thể gởi Team viewer sang sẽ giúp bác kích hoạt luôn. Thông cảm nhé, tình hình dịch bệnh nên hạn chế tiếp xúc nhiều bác ơi.

kutycma

Búa Gỗ Đôi
Qua các bài của bác thì bác đã kích hoạt được rồi, thứ 2 là key để dành cho các bác khác dùng, thứ 3 nếu bác cần thì có thể gởi Team viewer sang sẽ giúp bác kích hoạt luôn. Thông cảm nhé, tình hình dịch bệnh nên hạn chế tiếp xúc nhiều bác ơi.

Đúng rồi bác. E thắc mắc thôi :v.

NguoiNongDan

H A R D C O R D

Key KAV 2021 31/12/21

Key KIS 2021

Sửa lần cuối:

Phintm

Búa Gỗ Đôi
Bác ấy hình như vào comment xong không xem tin thông báo, chắc kiểu bác ấy muốn bọn mình xin hẳn số điện thoại zalo facebook của bác để báo "@Phintm ơi, tụi em có key anh cần, cho anh nè, anh vào lấy kích hoạt nhé" thì mới chịu, để bọn mình rút kinh nghiệm để bác @Phintm vào danh sách nữa lần sau không cần phải click comment.

Key Kaspersky Total Security 2021

*** Hidden text: cannot be quoted. ***

à do tui mấy nay offine, xem thông báo ở #977 like rồi mà ko thấy key, cứ tưởng bác inbox nên mới thắc mắc thôi
hoặc mình sót comment. Dù sao cũng cám ơn bạn.

Inbox gì? Bác ấy nói gởi riêng cho bạn và các bạn nữa ngoài này chứ inbox gì
Có nhiều người chứng lắm bác, không đóng góp tham gia gì mà hay đòi hỏi, qua cách nói chuyện đã vây thì ở ngoài có lẽ "ngựa chứng". haha
Hi chứng thì đứng chờ thôi bác {ah}
do mình hiểu sai cái tin nhắn thông báo của bạn @civileng155 thôi, chứ không có ý gì đâu :)

ps : với lại lâu rồi không vào vn-zoom. Cho tui hỏi là

1) like và quote cái comment đó mới xem được nội dung ẩn
2) hoặc like và chỉ cần trả lời 1 lần trong topic đó là xem đuôc nội dung ẩn nhỉ

Cám ơn nhiều

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
à do tui mấy nay offine, xem thông báo ở #977 like rồi mà ko thấy key, cứ tưởng bác inbox nên mới thắc mắc thôi
hoặc mình sót comment. Dù sao cũng cám ơn bạn.

do mình hiểu sai cái tin nhắn thông báo của bạn @civileng155 thôi, chứ không có ý gì đâu :)

ps : với lại lâu rồi không vào vn-zoom. Cho tui hỏi là

1) like và quote cái comment đó mới xem được nội dung ẩn
2) hoặc like và chỉ cần trả lời 1 lần trong topic đó là xem đuôc nội dung ẩn nhỉ

Cám ơn nhiều
Cái này tùy người post, bạn coi trong khung mà chủ post yêu cầu phải like, cmt hay like&cmt..v.v... sẽ biết, rồi làm theo yêu cầu của người post sẽ thấy thôi bạn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.