Giveaway - [Key] Kaspersky Total-Internet-Antivirus Security 2021 for Win,Mac,Android,iOS | Page 49 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway [Key] Kaspersky Total-Internet-Antivirus Security 2021 for Win,Mac,Android,iOS

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Có key nào cho máy mac ko bác ơi? Em hóng 1 key với 🙏
Tất cả các key KTS, KIS trừ KAV sẽ kích cho Mac được hết đó em

Leonat

Gà con
cảm ơn bác nhiều đang canh key KTS mới bác post lên để kịp kích hoạt

Phintm

Búa Gỗ Đôi
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Đã 4 ngày key vẫn còn live, tôi đã gởi riêng cho 6 bác nhưng chỉ có bác @minhdzdx phản hồi, bác @Phintm kích hoạt rồi sao không dùng?

Kaspersky Total Security 2021 được tự gia hạn sau ngày 31/7
là sao nhỉ, tui add KIS trên điện thoại, nó báo hết lượt mà ta
tui đâu có nhận được inbox key nào từ bác đâu nhỉ

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
mod cho em hỏi 1 chút ạ,key của mấy pm diệt virus này nó tính lượt kích hoạt theo máy hay là nó tính mỗi lần nhập lên máy là một lượt ạ.
Nó tính sau khi bạn nhập và kích thành công là 1 lượt 😊

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Inbox gì? Bác ấy nói gởi riêng cho bạn và các bạn nữa ngoài này chứ inbox gì
Bác ấy hình như vào comment xong không xem tin thông báo, chắc kiểu bác ấy muốn bọn mình xin hẳn số điện thoại zalo facebook của bác để báo "@Phintm ơi, tụi em có key anh cần, cho anh nè, anh vào lấy kích hoạt nhé" thì mới chịu, để bọn mình rút kinh nghiệm để bác @Phintm vào danh sách nữa lần sau không cần phải click comment.

Key Kaspersky Total Security 2021

Sửa lần cuối:

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bác ấy hình như vào comment xong không xem tin thông báo, chắc kiểu bác ấy phải xin hẳn số điện thoại zalo facebook để báo "Anh gì đó ơi, tụi em có key anh cần, cho anh nè, anh vào lấy kích hoạt nhé" thì mới chịu, để bọn mình rút kinh nghiệm để bác @Phintm vào danh sách nữa lần sau không cần phải click comment.

Key Kaspersky Total Security 2021

Hi key cần thì canh chứ bác mình đâu có cái nghĩa vụ hỏi là phải đưa được.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.