This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giveaway [Key] Kaspersky Total-Internet-Antivirus Security 2021 for Win,Mac,Android,iOS

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

coldbl2od

Búa Gỗ Đôi
Hình như ô hiểu nhầm ý tôi. Tôi ns là những bài trước ô đăng tôi k add đc tôi cũng có unlike k ? ô check lại xem. Còn bài này tôi unlike là vì thiếu thông tin nên k add đc nhé. Chứ k hề nói add đc nhưng không thành công là unlike.

NguoiNongDan

H A R D C O R D
@civileng155: Nhiều khi like rồi nhưng sau đó lại không thấy key, phải unlike rồi like lại mới được bạn ạ.
Bạn đọc ý của bạn ấy là vào like, thấy ... phần proxy không hiển thị nên unlike, chứ không phải không thấy key, và khi không thấy proxy thì bạn ấy unlike vì không giúp gì được bạn ấy cả. Cảm ơn bạn đã bổ sung thông tin cho tôi.

coldbl2od

Búa Gỗ Đôi
Đấy có gì tôi ns hết r nếu ô vẫn nghĩ thế thì tôi xin lỗi tôi k có ý là k giúp đc thì unlike ô có thể check lại bài đăng ô hôm qua. Tks nhiều

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Do tôi thấy ông và vài bác sáng có tương tác nên tôi chủ động đăng, hóa ra suy nghĩ tôi hơi thiển cận, phải đầy đủ nhất thì mọi người mới thấy giá trị! Anh em thông suốt rồi, chăm chỉ làm việc tiếp... Chúc ông kích hoạt thành công nhé.

thanks bac

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Có khu vực, ông gắn proxy này vào, nếu thành công ông bấm like lại nhé =)) chứ unlike cư xử như vậy thiếu thành ý lắm !
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cho vào list...bác ei, công người ta đi kiếm về cho dùng tiếc gì 1 cái like nhỉ? còn dùng hay leak đi đâu đó thì tùy thôi, leak đừng để bị phát hiện ra vì khi bị phát hiện bị gì theo nội quy thì tự chịu thôi bác. Muốn có key dùng được ngay thì phải chịu khó canh nữa vì khi key dc post ra nó đâu phải chỉ ở riêng tại 4room, nó đi khắp nơi nên chậm tay là phải đợi tiếp thôi

Sửa lần cuối:

kayti1211

Gà con
thank ban, nhung key chet het roi

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Minh con bị cho vào nich đen huống chi các bác đến chơi rồi đi mang key cho người khác là không được ? Vì cộng đồng ?vi mọi người ?😭

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Minh con bị cho vào nich đen huống chi các bác đến chơi rồi đi mang key cho người khác là không được ? Vì cộng đồng ?vi mọi người ?😭

Bác thù dai quá , bác muốn xem thì anh em đã luôn welcome mở chặn để bác xem, đợt gần đây đã public hết đó bác ạ, phục vụ nhiệt tình anh em như vậy bác vẫn chưa hài lòng sao? !!!!

thanks bạn đã chia sẻ

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Bản tin sáng 14/4/21

Kaspersky Total Security 2021 27/8/21

Kaspersky Internet Security 2021 1/8/21

Kaspersky Internet Security 2021 12/19/21

Kaspersky Internet Security 2021 5/10/21

Kaspersky Antivirus Security 2021 30/12/21

Kaspersky VPN

Sửa lần cuối:

ngotheduong