Giveaway - [Key] Kaspersky Total-Internet-Antivirus Security 2021 for Win,Mac,Android,iOS | Page 25 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giveaway [Key] Kaspersky Total-Internet-Antivirus Security 2021 for Win,Mac,Android,iOS

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

coldbl2od

Búa Gỗ Đôi
Không add được là unlike, muốn ăn thì ông suy nghĩ xem làm cách nào, miếng mỡ đưa đến miệng rồi ông lại quăng cái thìa đi, tôi cũng không cần cái like của ông, chỉ là thái độ cư xử như vậy không phù hợp với tôi. Cảm ơn ông đã vào đây, luôn welcome lần trở lại sau. Xin chào và quyết thắng.
Hình như ô hiểu nhầm ý tôi. Tôi ns là những bài trước ô đăng tôi k add đc tôi cũng có unlike k ? ô check lại xem. Còn bài này tôi unlike là vì thiếu thông tin nên k add đc nhé. Chứ k hề nói add đc nhưng không thành công là unlike.

NguoiNongDan

H A R D C O R D
@civileng155: Nhiều khi like rồi nhưng sau đó lại không thấy key, phải unlike rồi like lại mới được bạn ạ.
Bạn đọc ý của bạn ấy là vào like, thấy ... phần proxy không hiển thị nên unlike, chứ không phải không thấy key, và khi không thấy proxy thì bạn ấy unlike vì không giúp gì được bạn ấy cả. Cảm ơn bạn đã bổ sung thông tin cho tôi.

coldbl2od

Búa Gỗ Đôi
Bạn đọc ý của bạn ấy là vào like, thấy ... phần proxy không hiển thị nên unlike, chứ không phải không thấy key, và khi không thấy proxy thì bạn ấy unlike vì không giúp gì được bạn ấy cả. Cảm ơn bạn đã bổ sung thông tin cho tôi.
Đấy có gì tôi ns hết r nếu ô vẫn nghĩ thế thì tôi xin lỗi tôi k có ý là k giúp đc thì unlike ô có thể check lại bài đăng ô hôm qua. Tks nhiều

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Đấy có gì tôi ns hết r nếu ô vẫn nghĩ thế thì tôi xin lỗi tôi k có ý là k giúp đc thì unlike ô có thể check lại bài đăng ô hôm qua. Tks nhiều
Do tôi thấy ông và vài bác sáng có tương tác nên tôi chủ động đăng, hóa ra suy nghĩ tôi hơi thiển cận, phải đầy đủ nhất thì mọi người mới thấy giá trị! Anh em thông suốt rồi, chăm chỉ làm việc tiếp... Chúc ông kích hoạt thành công nhé.

Bản tin tối 12/4/21

Kaspersky Antivirus 2021 38x ngày
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Kaspersky Total Security 2021 53x ngày

Kaspersky Internet Security 2021 2x ngày
thanks bac

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Có khu vực, ông gắn proxy này vào, nếu thành công ông bấm like lại nhé =)) chứ unlike cư xử như vậy thiếu thành ý lắm !
Cho vào list...bác ei, công người ta đi kiếm về cho dùng tiếc gì 1 cái like nhỉ? còn dùng hay leak đi đâu đó thì tùy thôi, leak đừng để bị phát hiện ra vì khi bị phát hiện bị gì theo nội quy thì tự chịu thôi bác. Muốn có key dùng được ngay thì phải chịu khó canh nữa vì khi key dc post ra nó đâu phải chỉ ở riêng tại 4room, nó đi khắp nơi nên chậm tay là phải đợi tiếp thôi;)

Sửa lần cuối:

kayti1211

Gà con
Bản tin tối 12/4/21

thank ban, nhung key chet het roi

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Cho vào list...bác ei, công người ta đi kiếm về cho dùng tiếc gì 1 cái like nhỉ? còn dùng hay leak đi đâu đó thì tùy thôi, leak đừng để bị phát hiện ra vì khi bị phát hiện bị gì theo nội quy thì tự chịu thôi bác. Muốn có key dùng được ngay thì phải chịu khó canh nữa vì khi key dc post ra nó đâu phải chỉ ở riêng tại 4room, nó đi khắp nơi nên chậm tay là phải đợi tiếp thôi;)
Minh con bị cho vào nich đen huống chi các bác đến chơi rồi đi mang key cho người khác là không được ? Vì cộng đồng ?vi mọi người ?😭

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Minh con bị cho vào nich đen huống chi các bác đến chơi rồi đi mang key cho người khác là không được ? Vì cộng đồng ?vi mọi người ?😭

Bác thù dai quá :confused:, bác muốn xem thì anh em đã luôn welcome mở chặn để bác xem, đợt gần đây đã public hết đó bác ạ, phục vụ nhiệt tình anh em như vậy bác vẫn chưa hài lòng sao? !!!!

Bản tin tối 12/4/21

thanks bạn đã chia sẻ

NguoiNongDan

H A R D C O R D
Bản tin sáng 14/4/21

Kaspersky Total Security 2021 27/8/21

Kaspersky Internet Security 2021 1/8/21

Kaspersky Internet Security 2021 12/19/21

Kaspersky Internet Security 2021 5/10/21

Kaspersky Antivirus Security 2021 30/12/21

Kaspersky VPN

Sửa lần cuối:

ngotheduong

Búa Gỗ Đôi
Topic này em mạn phép cập nhật key Kaspersky - phần mềm bảo mật tốt nhất nhì trên thị trường hiện nay, có 3 phiên bản cho Windows: Kaspersky Total Security, Kaspersky Internet Security, Kaspersky Anti-Virus và 1 phiên bản cho Mac: Kaspersky Internet Security, 1 phiên bản cho Android.​
Chỉ duy nhất bản Anti-virus thì key chỉ dùng được cho HĐH Windows. Key phiên bản Total security/ Internet Security dùng được cho HĐH Windows, Mac, Android nên các bác có máy dùng HĐH Mac hay Android có thể dùng Key cho Windows để kích hoạt.​

So sánh các phiên bản, vui lòng xem thêm thông tin ở trang chủ.
Link trang chủ:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***​
Link tải cho Windows
Link tải cho Mac
Khuyến khích các bác có điều kiện nên mua bản quyền trực tiếp tại:

Bản tin sáng 14/4/21
Kaspersky Total Security 2021 27/8/21
Kaspersky Internet Security 2021 1/8/21
Kaspersky Internet Security 2021 12/19/21
Kaspersky Internet Security 2021 5/10/21
Kaspersky Antivirus 2021 30/12/21
Kaspersky VPN
Kaspersky Internet Security 2021 4/3/22
Kaspersky Total Security 2021 15/10/21
Kaspersky Antivirus 2021 2/2/22

Key đăng trước loại ngẫu nhiên

1. Topic sẽ chia sẻ key dành cho các bác hạn chế về kinh phí nên bác nào có nhu cầu thật sự thì hãy kích hoạt, do lượt kích hoạt mỗi key hạn chế, chỉ thêm được 1-3 lần.
  2. Để topic đi vào nề nếp, bất kể hành vi, dấu hiệu đem key qua nơi khác (Like/unlike) sẽ được xử lý theo Nội quy của diễn đàn, một số ID thu thập được có dấu hiệu trên sẽ cho vào danh sách “không được xem”, vui lòng inbox để tôi rà soát lại và bỏ ra nếu như ID đó hoàn toàn trong sạch.
  3. Topic rất hoan nghênh sự tham gia của nhiều anh em và ban quản trị có key cần chia sẻ, xin cảm ơn bác Mod @philongphongvan đã hỗ trợ share key (mong sự đóng góp trong tương lai của các bác) ;)
  4. Không cần trích lại bài viết này hoặc việc trích lại không nói gì rất dễ hiểu lầm spam.
  5. Key mới được đăng nối tiếp bài viết này, có key loại gì đăng loại đó các bác nhé.
Cám ơn bạn đã chia sẻ.

Topic này em mạn phép cập nhật key Kaspersky - phần mềm bảo mật tốt nhất nhì trên thị trường hiện nay, có 3 phiên bản cho Windows: Kaspersky Total Security, Kaspersky Internet Security, Kaspersky Anti-Virus và 1 phiên bản cho Mac: Kaspersky Internet Security, 1 phiên bản cho Android.​
Chỉ duy nhất bản Anti-virus thì key chỉ dùng được cho HĐH Windows. Key phiên bản Total security/ Internet Security dùng được cho HĐH Windows, Mac, Android nên các bác có máy dùng HĐH Mac hay Android có thể dùng Key cho Windows để kích hoạt.​

So sánh các phiên bản, vui lòng xem thêm thông tin ở trang chủ.
Link trang chủ:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***​
Link tải cho Windows
Link tải cho Mac
Khuyến khích các bác có điều kiện nên mua bản quyền trực tiếp tại:

Cập nhật Bản tin thời tiết 13/4/21
Kaspersky Total Security 2021 31x ngày
Kaspersky Total Security 2021 31x ngày
Kaspersky Internet Security 2021 27x ngày
Kaspersky Antivirus 2021 32x ngày

Key đăng trước loại ngẫu nhiên

1. Topic sẽ chia sẻ key dành cho các bác hạn chế về kinh phí nên bác nào có nhu cầu thật sự thì hãy kích hoạt, do lượt kích hoạt mỗi key hạn chế, chỉ thêm được 1-3 lần.
  2. Để topic đi vào nề nếp, bất kể hành vi, dấu hiệu đem key qua nơi khác (Like/unlike) sẽ được xử lý theo Nội quy của diễn đàn, một số ID thu thập được có dấu hiệu trên sẽ cho vào danh sách “không được xem”, vui lòng inbox để tôi rà soát lại và bỏ ra nếu như ID đó hoàn toàn trong sạch.
  3. Topic rất hoan nghênh sự tham gia của nhiều anh em và ban quản trị có key cần chia sẻ, xin cảm ơn bác Mod @philongphongvan đã hỗ trợ share key (mong sự đóng góp trong tương lai của các bác) ;)
  4. Không cần trích lại bài viết này hoặc việc trích lại không nói gì rất dễ hiểu lầm spam.
  5. Key mới được đăng nối tiếp bài viết này, có key loại gì đăng loại đó các bác nhé.
Thanks Thanks bác nhiều ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.