[Key Blocked]Camtasia 2021 V21.0.15 + K̶e̶y̶ ̶b̶ả̶n̶ ̶q̶u̶y̶ề̶n̶ - Trình ghi màn hình, chỉnh sửa video tất cả trong một.

naroto

Tính năng:
  • Giúp bạn ghi lại bất cứ điều gì trên màn hình máy tính của bạn, trang web, phần mềm, cuộc gọi video hoặc bản trình bày PowerPoint.
  • Thêm văn bản, hiệu ứng chuyển động, chuyển cảnh, âm thanh vào video..v..v
  • Chỉnh sửa, cắt ghép và xuất video lên Youtube, Vimeo..v..v

Định dạng tập tin đầu vào được hỗ trợ:
  • MP4 (AVC/h.264 codecs required, 30 frames per second or less)
  • AVI
  • WMV
  • MPEG-1
  • MP3
  • WAV
  • WMA
  • M4A
  • BMP
  • JPG
  • PNG
  • GIF
  • PPT
  • PPTX

Định dạng tập tin đầu ra được hỗ trợ:
  • MP4 only up to 480p/720p/1080p
  • MP4 with Smart Player up to 480p/720p/1080p

Yêu cầu hệ thống(Windows):
  • Microsoft Windows 10 (64-bit) 1709 "Creators Update" version or later.
  • 6th Generation Intel Core®™ i3 Processor or 1st Generation AMD Ryzen®™ 3 Processor
  • 8 GB RAM (Recommended: 16 GB or more)
  • NVIDIA GeForce 10 Series or higher (Recommended)
  • 4 GB of hard-disk space for program installation (Recommended: SSD with 4GB of available disk space)
  • Display dimensions of 1366x768 or greater (Recommended: 1920x1080 or greater)
  • Microphone: Internal microphone (Recommended: USB or other external microphone for voice recording)
  • Internet connection and a TechSmith account are required for the trial and some additional connected features
  • Microsoft .NET 4.7.2 or later (included), WebView2 Runtime (included), Microsoft Visual C++ 2019 Redistributable (included), Windows N requires the MediaFeature pack for Windows N.
Home page:

Download:[Offline setup 465MB]

Key bản quyền:
Thành viên có 200 lượt thích và 50 bài viết trở lên mới được xem key!

Phần mềm đã test trước khi chia sẻ:

Chúc các bạn thành công!
@naroto, ngày 14/02/2022​

Trả lời

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
thằng này ngon chứ mà ăn cấu hình dữ lắm, phiên bản càng cao ăn càng nhiều, file record chất lượng càng cao thì càng nhanh lag (như kiểu bị tràn ram nhưng thật sự ram vẫn dư nhiều, không hiểu chuyện gì)
anh em nào máy yếu thì nên lấy bản quyền xong downgrade xuống bản thấp hơn mà dùng là vừa đẹp

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
thằng này ngon chứ mà ăn cấu hình dữ lắm, phiên bản càng cao ăn càng nhiều, file record chất lượng càng cao thì càng nhanh lag (như kiểu bị tràn ram nhưng thật sự ram vẫn dư nhiều, không hiểu chuyện gì)
anh em nào máy yếu thì nên lấy bản quyền xong downgrade xuống bản thấp hơn mà dùng là vừa đẹp
Trước đây mình có dùng qua Camtasia và Filmora, cho thấy phần mềm của USA vẫn render video nhanh hơn FiImora của China.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
Trước đây mình có dùng qua Camtasia và Filmora, cho thấy phần mềm của USA vẫn render video nhanh hơn FiImora của China.
nói về screen record thì Action của Milliris mới là đỉnh cao nhất, dễ dùng nhất, nhẹ nhất & mạnh nhất.
vấn đề là con hàng này khó bẻ chuối cực kỳ, bẻ xong ít hôm lại mất, có lúc bản quyền vẫn còn nhưng lại bị đóng water.
nó cũng rất ít đợt giveaway key

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
player Splash của Miliris cũng là player tốt, nhẹ nhất, mạnh nhất để xem phim bluray.
nếu như Kmplayer chuyên online player, VLC đa dụng input, Codec Pack siêu nhẹ thì con hàng Splash này mang công nghệ xem video bluray xịn nhất & tốn tiền nhất (công nghệ tăng cường fps / detail / rescale của Intel, công nghệ Dolby Atmos 7.1.....etc)
hiện con này đã cho dùng free, trước đó nó bán mắc & key cũng rất ít thấy, được cái con này bẻ chuối dễ hơn Action

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
mấy ông nội tạo acc mới bây giờ hay giở trò, muốn tìm soft hay key của soft nào đó nhưng lười, muốn người ta tìm giúp, dọn sẵn cho ăn, không muốn inbox cho đàng hoàng.
thế là tạo topic xin & bảo là "em tìm không thấy, chỉ thấy key của soft ABCXYZ thoy", quăng cái email rồi bảo người khác gửi vào đây dùm.
mọe............phải tôi tôi cho bay màu.
thế hệ 2k bây giờ giao tiếp kém quá, không thấy thái độ tôn trọng người khác ở đâu

naroto

Thành viên BQT
mấy ông nội tạo acc mới bây giờ hay giở trò, muốn tìm soft hay key của soft nào đó nhưng lười, muốn người ta tìm giúp, dọn sẵn cho ăn, không muốn inbox cho đàng hoàng.
thế là tạo topic xin & bảo là "em tìm không thấy, chỉ thấy key của soft ABCXYZ thoy", quăng cái email rồi bảo người khác gửi vào đây dùm.
mọe............phải tôi tôi cho bay màu.
thế hệ 2k bây giờ giao tiếp kém quá, không thấy thái độ tôn trọng người khác ở đâu
Nay lễ tình nhân mà sao bức xúc dữ vậy..;)

naroto

Thành viên BQT
@Swings Onlyone
Là phần mềm này đúng không?

Bạn nói nó nhẹ lắm, mình cài và thử trên máy không có card rời thì không dùng được bạn ạ.
Key Action này mình đã tìm được, nhưng là Home User, chỉ dùng cho 1 máy cá nhân, không dùng được nhiều máy, đợi có key nhiều PC hơn mình sẽ chia sẻ lên cho anh em!

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
@Swings Onlyone
Là phần mềm này đúng không?
Xem phần đính kèm 31742

Bạn nói nó nhẹ lắm, mình cài và thử trên máy không có card rời thì không dùng được bạn ạ.
Key Action này mình đã tìm được, nhưng là Home User, chỉ dùng cho 1 máy cá nhân, không dùng được nhiều máy, đợi có key nhiều PC hơn mình sẽ chia sẻ lên cho anh em!

hẳn là của bác có vấn đề, bác xem lại thử.
em chạy portable, card onboard đây:

Sửa lần cuối:

cicerone

Búa Đá
:D bức xúc vụ này lâu rồi, nay mới chia sẻ.
dạo này các bạn trẻ đi xin mà nói chuyện cứ như ông nội ngta
bác nói đúng về tình trạng này trong forum, em cũng chả có quyền đánh giá gì ai cả nhưng có nhiều bài post đi xin key hẳn hoi mà nói cứ như kiểu mày mau mau post key lên ko bố mày uýnh ch.ết mày đến nơi rùi ý :(

cicerone

Búa Đá
bác cho em hỏi bác có hay dùng ghi hình desktop ko ạ? trước em có cài Bandicam để ghi hình zoom nhưng em thấy dung lượng ghi lớn quá, ghi 20 phút mà chọn chế độ 1080 là vài GB rùi nên thôi ạ.

Có thằng nào ghi hình mà dung lượng lưu trữ được tối ưu hơn ko bác.

Em xin cảm ơn.
hẳn là của bác có vấn đề, bác xem lại thử.
em chạy portable, card onboard đây:

naroto

Thành viên BQT
bác cho em hỏi bác có hay dùng ghi hình desktop ko ạ? trước em có cài Bandicam để ghi hình zoom nhưng em thấy dung lượng ghi lớn quá, ghi 20 phút mà chọn chế độ 1080 là vài GB rùi nên thôi ạ.

Em xin cảm ơn.
Sao không thử Camtasia xem bạn, dung lượng mình thấy ok mà.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User

Em xin cảm ơn.
file output nặng hay nhẹ là do setting recording, 720 hay 1080 không ảnh hưởng nhiều, audio 128 hay 320 cũng không ảnh hưởng nhiều.
nhưng..................bitrate 2000 kbps hay 3000 kbps liền ảnh hưởng nhiều (quan trọng nhất), 30 fps hay 60 fps liền ảnh hưởng nhiều.
muốn file output nhẹ thì setting: 1080p 25 fps bitrate 1000 kbps