Kết nối của bạn không phải là kết nối riêng tư - Google | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kết nối của bạn không phải là kết nối riêng tư - Google

@thanhphuongvip | Ca này khó à nha. Vì chuẩn đoán toàn ko đúng
Bạn có mục Restore của Win ko? Restore lại trước khi Update thử xem
Cái đó mình ko rành, để mò thử xem

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Xin chào các bạn, các trình duyệt trên máy tính của mình khi vào google thì đều báo là "

Kết nối của bạn không phải là kết nối riêng tư"​

Hôm qua nó bị, mình cập nhật windows khởi động lại máy nó được, sáng nay mở lại máy thì nó lại bị như này, mà windows đâu có cập nhật được nữa, nên ko biết làm sao để nó vô lại google. Các bạn nào gặp trường hợp này rồi chỉ giúp mình. Mình đã tìm nát cái google, đã thử hết các cách mà vẫn không ăn thua.
Các trình duyệt khác cũng đều bị google.com, các trang khác ko bị. Đã kiểm tra đồng hồ của máy tính chính xác rồi.

Cảm ơn các bạn!

Bạn xem thử video này, trong đây thì họ nói về website khác nhưng bạn cứ thử cách của họ xem, trong video này tôi thấy họ có thao tác như hình dưới, nếu bạn đã làm rồi thì không cần xem video nhé:

How To Fix: Your Connection is Not Private, Google Chrome, NET::ERR_CERT_COMMON_NAME_INVALID​

Thêm video này nữa, tắt tiếng đi và chỉ cần xem thao tác của họ bạn nhé:

NET::ERR_CERT_COMMON_NAME_INVALID (Solucionado)​

Sửa lần cuối: