Kaspersky Total Security + 500 days | Page 415 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

superstar9

Gà con
Ai có key Kaspersky Total Security cho e xin với ạ. E cảm ơn.

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc
Lâu rồi mới gặp lại, bác khỏe hẳn chưa.? Rất vui khi gặp lại bác, mình thì cũng "chả lo gì" thôi. Vui.!!!
**********************************************************************​
@LaConCop, @blackrose203, theo thông tin từ @Ctrl+S nếu 2 bạn thích thì nên tìm key Small Office vì có nhiều user account cho Password Manager, các key loại khác thường chỉ có 1 user account. ACE có thể tạo account trước hay sau khi add key kích hoạt Password Manager - điền email và pass để đưa cái key Small Office đó vào My Kaspersky với account vừa tạo.
Đây chỉ là nhận định của tôi, đúng hay sai thì ACE khi dùng được sẽ xác thực.
Cám ơn bạn. Mình vẫn khoẻ, nhưng do công việc có tính chất thời vụ nên thời gian này hơi bận ít tham gia diễn đàn.
Password Manager bắt buộc phải kết nối với My Kaspersky để tạo Password master và đồng bộ pass vào tài khoản. Vi vậy chỉ cần add key vào My Kaspersky nếu key còn user thì sẽ kích hoạt được Password Manager. Nếu key hết user vẫn kích hoạt được nhưng chỉ vài phút khi my kaspersky đồng bộ thì key đó sẽ lỗi kích hoạt.

tiktaktuk

Gà con
Tài khoản bị khóa
AC còn mã em xin vào mail được ko ạ
[email protected]

trantrong1512

Búa Đá
Bác nào còn key VPN không cho e xin 1 key với ạ
Mình thấy trên post này có bác bảo có key VPN đấy, bác thử test xem sao.

truongthdat

Búa Gỗ Đôi
Mình thấy trên post này có bác bảo có key VPN đấy, bác thử test xem sao.
cũng bị full mất rồi bác ạ