Kaspersky Total Security + 500 days | Page 417 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đã kích hoạt thành công cho máy laptop cá nhân, cảm ơn bạn. Key này có Proxy.
Đúng rồi bạn. Các loại key Premium - Plus - Standard hầu như đều cần proxy, nhưng vì tiếc cái key nên tôi không thể test mà lại quên dặn ACE. Dùng cho VPN thì không cần proxy.
Mong ACE bỏ quá cho sự quên này.
Key này proxy đâu v b ơi. Còn hạn bn ngày nữa ạ
Tôi đã gởi bạn key VPN riêng lẻ ở đây sao không lấy dùng.?

truongthdat

Búa Gỗ Đôi
Đúng rồi bạn. Các loại key Premium - Plus - Standard hầu như đều cần proxy, nhưng vì tiếc cái key nên tôi không thể test mà lại quên dặn ACE. Dùng cho VPN thì không cần proxy.

E cám ơn b nhưng e kích n toàn báo đã được dùng bởi người khác ạ. E xin lỗi vì đã k báo lại cho b

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT

Vâng ạ, mình cũng đoán đây là key premium nên bác không công khai proxy ra, mà để mọi người tìm 1 tý. Nên mình cũng ko nói proxy nào ra.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
E cám ơn b nhưng e kích n toàn báo đã được dùng bởi người khác ạ. E xin lỗi vì đã k báo lại cho b
Không được rôi. Các loại key chỉ 1 user account thì bạn không thể add vào My Kaspersky với account bạn tạo được. Nếu thích thì chỉ add thẳng vào ứng dụng mà dùng thôi.

Vâng ạ, mình cũng đoán đây là key premium nên bác không công khai proxy ra, mà để mọi người tìm 1 tý. Nên mình cũng ko nói proxy nào ra.
Lâu lâu cũng phải thử tài người cần 1 chút, sợ ACE lục nghề. Vui.!!!

Sửa lần cuối:

truongthdat

Búa Gỗ Đôi
Có thể bạn đã dính của nợ (sẽ trao đổi khi rảnh).Giờ bạn sign in VPN vào My Kaspersky với account bạn tạo rồi bạn "Disconnect device" (có thể phải 2 lần nếu lân đầu không thành công).
B ib giúp e thêm với được không ạ

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
Kaspersky Anti-Virus đến 13/11/2023

Kaspersky Anti-Virus đến 12/11/2023

Kaspersky VPN

Sửa lần cuối:

Tommy Pham

Búa Đá
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến ngày cuối để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Cám ơn bác. Em đã kích hoạt được 344 ngày