Kaspersky Total Security + 500 days | Page 282 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác nào còn key KIS cho em xin với ạ, em mới cài lại máy nên mất cái key còn khoảng 3 tháng, giờ ko cài lại dc
Gởi bạn :

Bạn cố gắng sinh hoạt thường để lần sau lấy được key có số ngày còn nhiều, giờ thì khoảng 07 tháng, dùng tạm vậy.!!!

kinhvaf

Rìu Bạc
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Bạn cố gắng sinh hoạt thường để lần sau lấy được key có số ngày còn nhiều, giờ thì khoảng 07 tháng, dùng tạm vậy.!!!
Xin cảm ơn bác ạ

le duc9636

Búa Gỗ
hi bác, bác xem còn key nào cho em xin 1 key với. mk nhắn bác 2 lần mà ko thấy gì, thank bác nhiều
Hãy tìm hiểu chuyện này sau, giờ lấy key riêng lẻ này (còn khoảng 10 tháng) dùng tạm vậy.!!!

Gởi bạn :

Mình thấy có 3 tin nhắn nhưng thời gian quá hạn chế nên không thể trả lời. Mong bỏ quá cho qua.!!!

singleperson

Rìu Vàng
@singleperson, bạn moi các key này lên để làm gì mà lại còn không ẩn. Nếu bạn "tìm kiếm" thì không biết bao nhiêu topic đã đăng.
Tôi thấy topic có ít sự quan tâm của AE có trách nhiệm nên dần mất kiểm soát.
Mình đã biết cách ẩn link. nếu có lấy nhầm key của bạn thì xin lỗi nhé. chỉ mong muốn giúp đỡ mn thôi

MinhGiang

Rìu Vàng
Hãy tìm hiểu chuyện này sau, giờ lấy key riêng lẻ này (còn khoảng 10 tháng) dùng tạm vậy.!!!

Gởi bạn :

Mình thấy có 3 tin nhắn nhưng thời gian quá hạn chế nên không thể trả lời. Mong bỏ quá cho qua.!!!
Đã kích hoạt được 291 ngày, Cám ơn bạn rất rất nhiều, chúc bạn mạnh khỏe và hạnh phúc.