Kaspersky Total Security + 500 days | Page 281 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

nguoixala

Rìu Chiến Vàng
Kaspersky Anti-Virus 2021 2/09/2023

@addad; @Tietkuan : Keys Total tôi post từ 7g sáng, keys KIS tôi post từ 13g vậy mà ngay cùng topic,cùng 1 trang các ông đăng lại mà ko nghĩ chút gì à?Trc khi đăng hãy dùng chức năng tìm kiếm của 4rum đi nhé

Sửa lần cuối:

nguoixala

Rìu Chiến Vàng
Key này có sử dụng cho điện thoại android được không bạn? và cách nào để chuyển sang IP Nga được? Mình hơi gà mờ về Kaspersky. Cám ơn bạn!
Mặc định là keys KTS với KIS kích hoạt trên PC Windows sẽ kích đc trên Android nếu còn lượt.
Trên Android làm sao để fake IP sang nước khác mình k biết vì ko dùng Android nhưng mình nghĩ nó có nhiều APP free hay APP trả phí đã đc Mod để xài bản quyền mãi,bạn thử kiếm qua GG xem.
Nếu thích,hiện trong 4rum có 1 key cho Android dùng lifetime k cần fake IP đi đâu,bạn thử tìm xem.

singleperson

Rìu Vàng
Vậy là ổn rồi. Mọi người hiểu nhau.

Mà các key hình như hết lượt òi.

Đợi tuần sau, anh em ơi

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
Kaspersky Anti-Virus 2021 2/09/2023
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

@addad; @Tietkuan : Keys Total tôi post từ 7g sáng, keys KIS tôi post từ 13g vậy mà ngay cùng topic,cùng 1 trang các ông đăng lại mà ko nghĩ chút gì à?Trc khi đăng hãy dùng chức năng tìm kiếm của 4rum đi nhé
Nhầm lẫn thôi ông! Thường anh em trong 4rum hay để thời gian key kiểu ngày-tháng-năm còn key total ông để kiểu tháng-ngày-năm như ở 4rum nước ngoài nên tôi tưởng ông để key 90 ngày (đến tháng 12).
P/s: Nhờ Mod nào ghé qua xóa giúp mình bài này với. Thanks Mod.

Sửa lần cuối:

MinhGiang

Rìu Bạc Đôi
Xin chào mọi người. Xin cho hỏi là KIS cho điện thoại Android nhập key dùng thử còn hạn được bao nhiêu lần?
Nếu mình nhập key dùng thử 3 tháng, khi hết hạn có nhập tiếp key dùng thử khác không?
Cám ơn mọi người.

singleperson

Rìu Vàng
Link đăng ký Kaspersky Internet Security license for 2 devices 3 months
Các bạn fake IP qua Nga để đăng ký & kích hoạt key nhận được.

"Attention! The license period will begin as soon as you make payment for the order.
Attention! This license is a 3-month subscription with automatic debiting of your card. At the end of the license period, the amount of 1800 rubles will be automatically charged from the specified card. for Kaspersky Internet Security license for 2 devices 1 year. Before the license expires, we will send you a reminder with information about the upcoming payment, as well as instructions on the possibility of canceling the renewal.

Attention! You can activate the purchased software only within Russia."
free nhưng cần thêm thẻ visa và sau khi hết hạn tự động gia han đấy. với lại ko tìm thấy phần mềm thay đổi vpn sang kv Russia

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Xin chào mọi người. Xin cho hỏi là KIS cho điện thoại Android nhập key dùng thử còn hạn được bao nhiêu lần?
Nếu mình nhập key dùng thử 3 tháng, khi hết hạn có nhập tiếp key dùng thử khác không?
Cám ơn mọi người.
Hãy tìm hiểu chuyện này sau, giờ lấy key riêng lẻ này (còn khoảng 10 tháng) dùng tạm vậy.!!!

Gởi bạn :

Mình thấy có 3 tin nhắn nhưng thời gian quá hạn chế nên không thể trả lời. Mong bỏ quá cho qua.!!!

Sửa lần cuối:

kinhvaf

Rìu Bạc
Bác nào còn key KIS cho em xin với ạ, em mới cài lại máy nên mất cái key còn khoảng 3 tháng, giờ ko cài lại dc