Kaspersky Total Security + 500 days | Page 546 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

minhhaiiate

Gà con
ACE thân mến,
Dạo này tìm key rất khổ (Total,Plus,Premium gần như là vô vọng) nếu có tìm được thì số ngày còn không như mong đợi, chỉ gần 6 tháng đến 9 tháng thôi. Nên rất ngại không dám gởi đến, chỉ gởi cho người đã dùng quen vì số ngày còn ít hay nhiều họ không buồn để ý chỉ dùng đến hạn rồi tính.
Nếu AE nào thích dùng để rồi hy vọng gặp may ở sự Renew thì báo, tìm được tôi sẽ gởi.
Còn AE nào muốn có số ngày còn vùa ý hãy canh có người gửi lên thì lấy mà dùng, đừng gọi tôi.!
Vài lời nhắn gởi đến ACE. Cám ơn ACE đã đọc. Trân trọng.!
Cho em xin 1 key premium việt nam. không quan tâm hạn. Xin cảm ơn bác nhiều

raizel

Gà con
ACE thân mến,
Dạo này tìm key rất khổ (Total,Plus,Premium gần như là vô vọng) nếu có tìm được thì số ngày còn không như mong đợi, chỉ gần 6 tháng đến 9 tháng thôi. Nên rất ngại không dám gởi đến, chỉ gởi cho người đã dùng quen vì số ngày còn ít hay nhiều họ không buồn để ý chỉ dùng đến hạn rồi tính.
Nếu AE nào thích dùng để rồi hy vọng gặp may ở sự Renew thì báo, tìm được tôi sẽ gởi.
Còn AE nào muốn có số ngày còn vùa ý hãy canh có người gửi lên thì lấy mà dùng, đừng gọi tôi.!
cho em xin 1 key plus nha anh, không cần nhiều time lắm đâu

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
cho em xin 1 key plus nha anh, không cần nhiều time lắm đâu
Gởi bạn :
Cho em xin 1 key premium việt nam. không quan tâm hạn. Xin cảm ơn bác nhiều
@minhhaiiate, tôi không có loại proxy VN.!
@vathinh Chao ban, ban co the giup minh key Kaspersky khong ban? Key ban gui lan truoc het han roi ban. Cam on ban nhieu.
Tôi gởi ở đây [Expiration Date: Jan 10, 2025], hiện vẫn tốt. Bạn nên dùng đến hạn và đừng phá lượt.!
chào bác, bác cho em xin 1 key với ạ , em xin cám ơn bác
Tôi gởi ở đây [Expiration Date: Apr 11, 2025], hiện vẫn tốt. Bạn nên dùng đến hạn và cũng đừng phá lượt.!

tuankeny

Búa Gỗ
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Tôi gởi ở đây [Expiration Date: Jan 10, 2025], hiện vẫn tốt. Bạn nên dùng đến hạn và đừng phá lượt.!

Tôi gởi ở đây [Expiration Date: Apr 11, 2025], hiện vẫn tốt. Bạn nên dùng đến hạn và cũng đừng phá lượt.!
cụ này uy tín vãi :)) cho xin 1 key plus với cụ ơi :))

raizel

Gà con
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

cảm ơn anh rất nhiều

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm

Kaspersky Total Security

View hidden content is available for registered users!

View hidden content is available for registered users!

Kaspersky Internet Security 25/9 (10 thiết bị)

Kaspersky Small Office Security/Android/VPN 27/9 (15 thiết bị)

Sửa lần cuối:

coca2017

Gà con
ACE thân mến,
Bạn xem có key KIS nào cho mình xin 1 key với nhé! Cảm ơn!

alo01234

Gà con

mjnhchjen2k

Búa Gỗ
ACE thân mến,
Bác cho em xin 1 key KTS với ạ, em không chê đâu