Kaspersky Total Security + 500 days | Page 545 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm

thachcong

Búa Gỗ
Bác @vathinh cho mình xin 1 key KTS với, cảm ơn bác nhiều

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
ACE thân mến,
Dạo này tìm key rất khổ (Total,Plus,Premium gần như là vô vọng) nếu có tìm được thì số ngày còn không như mong đợi, chỉ gần 6 tháng đến 9 tháng thôi. Nên rất ngại không dám gởi đến, chỉ gởi cho người đã dùng quen vì số ngày còn ít hay nhiều họ không buồn để ý chỉ dùng đến hạn rồi tính.
Nếu AE nào thích dùng để rồi hy vọng gặp may ở sự Renew thì báo, tìm được tôi sẽ gởi.
Còn AE nào muốn có số ngày còn vùa ý hãy canh có người gửi lên thì lấy mà dùng, đừng gọi tôi.!
Vài lời nhắn gởi đến ACE. Cám ơn ACE đã đọc. Trân trọng.!

vannhi

Búa Gỗ
ACE thân mến,
Dạo này tìm key rất khổ (Total,Plus,Premium gần như là vô vọng) nếu có tìm được thì số ngày còn không như mong đợi, chỉ gần 6 tháng đến 9 tháng thôi. Nên rất ngại không dám gởi đến, chỉ gởi cho người đã dùng quen vì số ngày còn ít hay nhiều họ không buồn để ý chỉ dùng đến hạn rồi tính.
Nếu AE nào thích dùng để rồi hy vọng gặp may ở sự Renew thì báo, tìm được tôi sẽ gởi.
Còn AE nào muốn có số ngày còn vùa ý hãy canh có người gửi lên thì lấy mà dùng, đừng gọi tôi.!
Bạn cho mình xin 1 key nhé. Cảm ơn bạn nhiều

huynhly00

Rìu Sắt
ACE thân mến,
Cho tôi xin với, cám ơn bạn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
@vannhi, @huynhly00, 2 bạn tin báo cái cần là key gì (Anti-Virus,...) thì không ghi lại trích dẫn bài viết của tôi làm gì.? Nếu sợ tôi không hiểu thì ghi "đã đọc".
Riêng bạn @huynhly00 thì đã lấy 2 key, [Expiration Date: Jul 05, 2027] rất tiếc là hết lượt (được Reset tôi sẽ báo), [Expiration Date: Oct 13, 2024] ở đây key rất tốt bạn nên dùng đến hạn. Đừng phá lượt, cần 1 lượt còn để khi Renew sẽ dùng khỏe.!

nghiepduclub

Rìu Sắt
@vannhi, @huynhly00, 2 bạn tin báo cái cần là key gì (Anti-Virus,...) thì không ghi lại trích dẫn bài viết của tôi làm gì.? Nếu sợ tôi không hiểu thì ghi "đã đọc".
Riêng bạn @huynhly00 thì đã lấy 2 key, [Expiration Date: Jul 05, 2027] rất tiếc là hết lượt (được Reset tôi sẽ báo), [Expiration Date: Oct 13, 2024] ở đây key rất tốt bạn nên dùng đến hạn. Đừng phá lượt, cần 1 lượt còn để khi Renew sẽ dùng khỏe.!
chào bác, bác cho em xin 1 key với ạ , em xin cám ơn bác