Kaspersky Total Security + 500 days | Page 461 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Các chú ơi sao dạo này ít key quá nhỉ.........cài win lại là mất key...Mặc dù lưu vào tài khoản,đổi tên PC như cũ, vào setting nhập và xuất đường lưu key,cũng ko active dc,key KTS ngon phết còn cả 1 năm
Key vẫn có nhưng gởi lên dùng chung thì bị lấy đem đi nơi khác, gởi theo ID thì cũng đem đi. Chưa biết cách nào khác để gởi.!?
Bạn tạo tài khoản để lưu key như liền ANH liền CHỊ chứ hết lượt thì chỉ là bỏ thôi.!
Loại key mà bạn kéo về lưu được thì đổi tên PC không quan trọng, chỉ để ý cái lượt còn khi kích hoạt thôi.!

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Kaspersky Internet Security / Standard
Exp: 01/01/2024

----------------
Kaspersky Anti-Virus / Standard
Exp: 01/05/2024

---------------

-------------
Exp: 01/12/2024

----------------
Exp: 01/13/2024

---------------
Kaspersky Total Security / Plus
Exp: 01/15/2024

thanhnam_xda

Búa Gỗ
Exp: 01/01/2024
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

----------------

---------------

-------------
Exp: 01/12/2024

----------------
Exp: 01/13/2024

---------------
Kaspersky Total Security / Plus
Exp: 01/15/2024
bác ơi e lỡ cái phiên bản Việt nam nên mấy key này ko kích hoạt được, làm cách nào chuyển vùng không ah, hay e phải gỡ ra cài lại / Thanks bác nhiều

haidangc7

Búa Gỗ
bác ơi e lỡ cái phiên bản Việt nam nên mấy key này ko kích hoạt được, làm cách nào chuyển vùng không ah, hay e phải gỡ ra cài lại / Thanks bác nhiều
dùng các app vpn fake ip sang vùng của key rồi add key vô bạn

luong789

Búa Gỗ
Chào ad mình xin 1 key kaspersky internet security for Android mới ,mong ad @vathinh giúp mình với ạ,chân thành cảm ơn ad nhiều ạ,mong diễn đàn của ta ngày càng phát triển ạ @vathinh

Sửa lần cuối: