Kaspersky Total Security + 500 days | Page 462 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Máy bàn mình cài lại windows dẫn tới việc mất đi key kích hoạt trước đó, mình đăng nhập my kaspersky nhưng do mình không backup lại và đổi tên như bác @vathinh có nói trước đó nên không dùng lại được nữa.
Hy vọng bác có thể hỗ trợ mình một key Kaspersky Plus, chân thành cám ơn.

Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Máy bàn mình cài lại windows dẫn tới việc mất đi key kích hoạt trước đó, mình đăng nhập my kaspersky nhưng do mình không backup lại và đổi tên như bác @vathinh có nói trước đó nên không dùng lại được nữa.
Hy vọng bác có thể hỗ trợ mình một key Kaspersky Plus, chân thành cám ơn.
Bạn lấy được chưa.?

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chưa Bác, key bạn kia gởi lúc sáng thì mình không có ở nhà, hình như đã kích hoạt qua lượt rồi do các bạn khác lấy trước.
Bạn làm theo hướng dẫn sau:
1- Tạo account mới tinh, Region : VN cũng được. Add key vào.
2- Ra chương trình chỉ em nó kết nối đến account đó.
Sau khi kích hoạt thành công được 24 giờ, nếu ổn thì yên tâm dùng. Nếu không thì buộc phải Sign Out, Delete account.
Tạo lại account với Region là cái proxy, đôi khi ở cái proxy không phải là Region.! Tiếp tục như trên.
Đây là key không phải user account nên bạn mới add được key trong account bạn, hiện biết có ở Plus và Standard. Tôi không dùng nên không biết hạn dùng, rẻ lắm cũng được 1/2 năm. Bạn cứ yên tâm.
Gởi bạn :

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào ad mình xin 1 key kaspersky internet security for Android mới ,mong ad @vathinh giúp mình với ạ,chân thành cảm ơn ad nhiều ạ,mong diễn đàn của ta ngày càng phát triển ạ @vathinh
Mới gởi gần đây mà, key ấy hiện vẫn hoạt động tốt. Chừng nào hết hạn thì tin báo, chậm vài bửa có là gì.!?

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Bạn làm theo hướng dẫn sau:
1- Tạo account mới tinh, Region : VN cũng được. Add key vào.
2- Ra chương trình chỉ em nó kết nối đến account đó.
Sau khi kích hoạt thành công được 24 giờ, nếu ổn thì yên tâm dùng. Nếu không thì buộc phải Sign Out, Delete account.
Tạo lại account với Region là cái proxy, đôi khi ở cái proxy không phải là Region.! Tiếp tục như trên.
Đây là key không phải user account nên bạn mới add được key trong account bạn, hiện biết có ở Plus và Standard. Tôi không dùng nên không biết hạn dùng, rẻ lắm cũng được 1/2 năm. Bạn cứ yên tâm.
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cám ơn Bác @vathinh, mình đã thực hiện cách 01 và thêm thành công key active vào. Kích hoạt anti thành công.
Cám ơn Bác lần nữa và chúc Bác nhiều sức khỏe.