Kaspersky Total Security + 500 days | Page 459 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đây la key và tên PC cũ của mình. Mình sợ đổi nhầm, bác hướng dẫn giúp mình với
Nếu đây đúng là tên PC dùng trước khi cài lại win, giờ thì bạn rename đúng vậy rôi kích hoạt sẽ được.
Trừ khi bị đá và đã có người chen chân thì chịu.!
Còn nếu tên giờ mới đổi, không nhớ tên củ thì cũng thua luôn.!

nguyentam787

Rìu Bạc
Gởi 3 bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
3 bạn nếu thích thì khi vào lấy dùng, quá tuần mà chưa vào lấy tôi sẽ loại ID.

Gởi theo 3 ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. 3 bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
**********************************************************************​

Loại key này tôi không gởi do quá nhiều phiền toái, bạn tiếp tục dùng key mới vừa rồi gởi ở đây đi. Vẫn còn tốt.!

Tạm thới bạn dùng chung với người quen mình.
Gởi bạn :

Loại key ít người dùng nên gởi bạn luôn, chứ chờ đủ tụ biết đến bao giò.!
Gởi bạn :
Cảm ơn bác @vathinh nhé

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm

Kaspersky Total Security

Kaspersky Internet Security

Kaspersky Premium/VPN

Sửa lần cuối:

Jakal123

Búa Đá
Tạm thới bạn dùng chung với người quen mình.
Gởi bạn :

Cảm ơn bạn đã hổ trợ, cơ mà nó báo lỗi như trên, mình có vào my kasper để nhập nó cũng báo lỗi đã được sử dụng bởi 1 tài khoản mail khác.

haidx86

Búa Gỗ Đôi
Cho mình xin 1 key KTS với bác @vatthinh.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cảm ơn bạn đã hổ trợ, cơ mà nó báo lỗi như trên, mình có vào my kasper để nhập nó cũng báo lỗi đã được sử dụng bởi 1 tài khoản mail khác.
Loại key user account thì bạn không thể kéo về My Kaspersky của bạn được, bạn phải chấp nhận kết nối My Kaspersky của chủ key nên từ đó sinh ra lắm chuyện.
Giờ bạn vào My Kaspersky "Disconnect device" em nó, ra ứng dụng xem coi có còn Sign In không, nếu con thì Sign Out để có hàng chử "Enter activation code" nhấn vào đó add key và chấp nhận kết nối đến My Kaspersky chủ key rồi chờ có đủ 2 thông báo rồi nhấn Hurray đến Continue.

Jakal123

Búa Đá
Loại key user account thì bạn không thể kéo về My Kaspersky của bạn được, bạn phải chấp nhận kết nối My Kaspersky của chủ key nên từ đó sinh ra lắm chuyện.
Giờ bạn vào My Kaspersky "Disconnect device" em nó, ra ứng dụng xem coi có còn Sign In không, nếu con thì Sign Out để có hàng chử "Enter activation code" nhấn vào đó add key và chấp nhận kết nối đến My Kaspersky chủ key rồi chờ có đủ 2 thông báo rồi nhấn Hurray đến Continue.
Mình hiểu vấn đề rồi, nghĩ đơn giản là mình sẽ phải ngừng kết nối với key KTS mình đang sử dụng và dùng chung key mới có chức năng VPN với chủ key.Mình ko ngại chuyện add pc vào my kps với người khác nhưng mình rất quý key KST bạn đã hổ trợ, bỏ đi thì phí quá, vậy nên mình xin phép từ chối. Rất cảm ơn bạn đã bỏ thời gian giải đáp và hổ trợ mình, chúc bạn sức khỏe, trân trọng.

P/s : Key androi bạn hổ trợ nó lại tự gia hạn rồi, (# ̄▽ ̄#).

Sửa lần cuối:

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm

View hidden content is available for registered users!
Kaspersky Premium/VPN

Kaspersky Total Security Checked Time: 14:15 27/9/2023

Kaspersky Internet Security Checked Time: 10:17 28/9/2023

Kaspersky Internet Security Checked Time: 20:36 27/9/2023

Sửa lần cuối: