Kaspersky Total Security + 500 days | Page 453 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

hunterx86

Búa Đá
Kaspersky sẽ chỉ thông báo là có 1 kết nối tới tài khoản email ABC cho chủ nhân thôi, và họ sẽ check trong My kaspersky để xử lý. Bạn nói đúng đấy, Chủ key sẽ nhận được thông báo và người kết nối key sẽ được nhận VIP dường như ngay lập tức, chỉ là sau đó chủ key họ có đá không hay là mặc-kệ.
Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã trả lời của bạn
Tôi vừa tự mình phát hiện ra cách thức hoạt động của tính năng này, vì ngày hôm qua (do trùng hợp ngẫu nhiên) tôi đã nhận được thông báo trực tiếp từ ứng dụng Kaspersky VPN khi ứng dụng này đang chạy. Thông báo được gửi cho biết một thiết bị mới đã được kết nối, mặc dù tôi không sở hữu chìa khóa nhưng có vẻ như thông báo đến với tất cả những người được kết nối qua email

xedapoi

Búa Gỗ Đôi
Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã trả lời của bạn
Tôi vừa tự mình phát hiện ra cách thức hoạt động của tính năng này, vì ngày hôm qua (do trùng hợp ngẫu nhiên) tôi đã nhận được thông báo trực tiếp từ ứng dụng Kaspersky VPN khi ứng dụng này đang chạy. Thông báo được gửi cho biết một thiết bị mới đã được kết nối, mặc dù tôi không sở hữu chìa khóa nhưng có vẻ như thông báo đến với tất cả những người được kết nối qua email
Vấn đề mình thắc mắc là chủ nhân thực sự của account có thể truy cập và quản lý thông tin máy tính của mình qua Kaspersky website bác ạ. Như thế thì quyền riêng tư trên máy mình không ổn.

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm

Kaspersky Premium

View hidden content is available for registered users!
Kaspersky Premium

Attachments

15.5 KB · Lượt xem: 532
    28.4 KB · Lượt xem: 86
    15.1 KB · Lượt xem: 383
    21.9 KB · Lượt xem: 64
Sửa lần cuối:

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi gởi đến ACE vài hình ảnh trước là rảnh thì xem coi cho vui, sau là khi cần tìm key thì lựa chọn tốt- ổn khi dùng.
Cảm ơn ACE đã xem.!
+ Thiết bị xuất hiện trong My Kaspersky (hinh 1)

+ Information của thiết bị dùng ké Standard, Plus hay Premium (hình 2)

+ Components của thiết bị dùng ké Standard, Plus hay Premium (hình 3)

+ Information của thiết bị lấy key Premium kích hoạt cho Total, không có Components (hình 4)

+ Information của thiết bị dùng ké VPN, cũng không có Components (hình 5)

Bổ sung thêm hình nhân đọc bài của @hunterx86 bên dưới.
+ Vào Components của thiết bị (hình 3) tác động nhưng em nó chỉ xoay vòng vì thiết bị đang không hoạt động (hình 6)

Lại thêm hình và kết thúc. ACE xem coi cho vui.
+ Vào Components của thiết bị (hình 3), đã tác động (hình 6) và khi thiết bị kết nối thì...(hình 7)

Sửa lần cuối:

hunterx86

Búa Đá
Vấn đề mình thắc mắc là chủ nhân thực sự của account có thể truy cập và quản lý thông tin máy tính của mình qua Kaspersky website bác ạ. Như thế thì quyền riêng tư trên máy mình không ổn.
Xin chào xedapoi
Theo tôi biết, chủ sở hữu chỉ quản lý việc cấp phép và kiểm soát bảo mật trên MyKaspersky, anh ta không có quyền truy cập vật lý vào thiết bị và các tệp cá nhân như quyền truy cập mà các chương trình điều khiển từ xa như TeamViewer cho phép
Kaspersky không cung cấp bất kỳ thông tin trực tiếp nào về điểm này. Tôi hy vọng rằng một số người có kinh nghiệm và kiến thức sẽ tham gia ở đây để làm rõ vấn đề này

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
Xin chào xedapoi
Theo tôi biết, chủ sở hữu chỉ quản lý việc cấp phép và kiểm soát bảo mật trên MyKaspersky, anh ta không có quyền truy cập vật lý vào thiết bị và các tệp cá nhân như quyền truy cập mà các chương trình điều khiển từ xa như TeamViewer cho phép
Kaspersky không cung cấp bất kỳ thông tin trực tiếp nào về điểm này. Tôi hy vọng rằng một số người có kinh nghiệm và kiến thức sẽ tham gia ở đây để làm rõ vấn đề này
Chào bạn .Về vấn đề bạn đã đưa ra .
Thứ nhất ,chủ sở hữu chỉ quản lý việc cấp phép và kiểm soát bảo mật trên MyKaspersky Cái này đúng .Họ có thể quyền để bạn ở lại hay đủôi bạn ra ngoài .
Thứ hai , không có quyền truy cập vật lý vào thiết bị và các tệp cá nhân như quyền truy cập mà các chương trình điều khiển từ xa như TeamViewer cho phép ,cái này là không có nhá .

hunterx86

Búa Đá
Chào bạn .Về vấn đề bạn đã đưa ra .
Thứ nhất ,chủ sở hữu chỉ quản lý việc cấp phép và kiểm soát bảo mật trên MyKaspersky Cái này đúng .Họ có thể quyền để bạn ở lại hay đủôi bạn ra ngoài .
Thứ hai , không có quyền truy cập vật lý vào thiết bị và các tệp cá nhân như quyền truy cập mà các chương trình điều khiển từ xa như TeamViewer cho phép ,cái này là không có nhá .
Cảm ơn bạn rất nhiều vì đã làm sáng tỏ điều đó

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác @vathinh, cho em xin một key kis hoặc total với được không ạ? Em toàn bị chậm chân không à. Cảm ơn bác nhiều ạ
Gởi theo loại lần gởi trước.
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.