Kaspersky Total Security + 500 days | Page 452 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
đang test lại key premium từ post đó, sẽ báo lại sếp sau. Tạm thời sau hơn 1 tiếng thì vẫn còn ổn.
Với loại key này nếu sau khi kích hoạt được 1/2 giờ vẫn dùng tốt thì là tạm ổn, vì khi bạn kích hoạt thì chủ key họ biết ngay và họ có 3 lựa chọn trong My Kaspersky.
1-Bỏ vào thùng rác => Bị đá văng.
2-Confirm => Unlimited.
3-Reject => Free.
Cho nên khi dùng 1 thời gian lại tèo là do chủ key khó tính. Đành chịu.
Nếu thích & cần thì bạn tin báo, khi vào thấy được tôi sẽ giúp.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Như vậy là key premium là key có thể bị kick ra là bạn @vathinh lâu rồi ko vào post, thấy bạn vẫn sôi động quá
Nói chung các loại key user account, chuyện kick là bình thường thôi. Nếu gặp chủ key khó tính quá thì key sẽ bị block. Dùng các loại key này thì là mong chủ key lành tính như BQT đây là được.
Cảm ơn bạn.

blackrose203

Búa Gỗ
Nói chung các loại key user account, chuyện kick là bình thường thôi. Nếu gặp chủ key khó tính quá thì key sẽ bị block. Dùng các loại key này thì là mong chủ key lành tính như BQT đây là được.
Cảm ơn bạn.
Hóng key vpn của bạn, cái key trước nhập của bạn hết hạn mất rồi. Lúc nào có share mình với nhé. Cảm ơn bạn nhiều nha.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình add vào nó báo là không được, cảm ơn bạn nhiều nha.
Bạn phải Sign Out nếu đang Sign In dùng free.
Hóng key vpn của bạn, cái key trước nhập của bạn hết hạn mất rồi. Lúc nào có share mình với nhé. Cảm ơn bạn nhiều nha.
Gởi bạn :

Sau khi add key thì bạn chờ có đủ 2 thông báo, rồi nhấn "Hurray" và nhấn "Continue".

hunterx86

Búa Đá
Với loại key này nếu sau khi kích hoạt được 1/2 giờ vẫn dùng tốt thì là tạm ổn, vì khi bạn kích hoạt thì chủ key họ biết ngay và họ có 3 lựa chọn trong My Kaspersky.
1-Bỏ vào thùng rác => Bị đá văng.
2-Confirm => Unlimited.
3-Reject => Free.
Cho nên khi dùng 1 thời gian lại tèo là do chủ key khó tính. Đành chịu.
Nếu thích & cần thì bạn tin báo, khi vào thấy được tôi sẽ giúp.
Điều này có nghĩa là việc kích hoạt mã VPN trước tiên phải thông qua sự chấp thuận của chủ sở hữu ban đầu?
Điều gì sẽ xảy ra nếu chủ sở hữu không xem email của mình như nhiều người vẫn làm?
Yêu cầu kích hoạt khóa có còn đang chờ xử lý không? Tôi luôn nghĩ rằng việc kích hoạt được thực hiện tự động và sau đó khi chủ sở hữu chìa khóa tìm thấy một thiết bị mới, anh ta có thể đá nó hoặc giữ nó

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Kaspersky Internet Security
Exp: 90 days - 2 devices - proxy Russia

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Điều này có nghĩa là việc kích hoạt mã VPN trước tiên phải thông qua sự chấp thuận của chủ sở hữu ban đầu?
Điều gì sẽ xảy ra nếu chủ sở hữu không xem email của mình như nhiều người vẫn làm?
Yêu cầu kích hoạt khóa có còn đang chờ xử lý không? Tôi luôn nghĩ rằng việc kích hoạt được thực hiện tự động và sau đó khi chủ sở hữu chìa khóa tìm thấy một thiết bị mới, anh ta có thể đá nó hoặc giữ nó
Kaspersky sẽ chỉ thông báo là có 1 kết nối tới tài khoản email ABC cho chủ nhân thôi, và họ sẽ check trong My kaspersky để xử lý. Bạn nói đúng đấy, Chủ key sẽ nhận được thông báo và người kết nối key sẽ được nhận VIP dường như ngay lập tức, chỉ là sau đó chủ key họ có đá không hay là mặc-kệ.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Kaspersky sẽ chỉ thông báo là có 1 kết nối tới tài khoản email ABC cho chủ nhân thôi, và họ sẽ check trong My kaspersky để xử lý. Bạn nói đúng đấy, Chủ key sẽ nhận được thông báo và người kết nối key sẽ được nhận VIP dường như ngay lập tức, chỉ là sau đó chủ key họ có đá không hay là mặc-kệ.
Thêm 1 chút :
-Làm gì có email của người dùng ké đâu để mà xem, họ chỉ thấy được thiết bị dùng ké thôi. Theo thông tin của hãng thì thấy là thấy thôi chứ không biết được bạn đi đâu về đâu và đang làm gì. Kể cả người được mời (tức là biết đươc email để gởi link) thì cũng vậy.
-Với VPN thì buộc phải Sign Out mới add key được nên không bàn, với Premium - Plus hay Standard mà bạn dùng key Total - Internet hay Anti-Virus kích hoạt, nếu add key mới khi chưa xóa key cũ thì key cũ này sẽ có mặt trong My Kaspersky chủ key mới.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
cho em xin 1 key voi a
Bạn đã lấy key ở đây hiện vẫn tốt, tuy còn ít ngày [Expiration Date: Sept 09, 2023] nhưng bạn cứ dùng tiếp đi. Tuy thời gian rảnh không nhiều nhưng tôi vẫn còn ở đây, đến hạn không có biến chuyển thì bạn cứ réo tên gởi tin báo (đừng inbox), khi vào thấy được tôi sẽ giúp. "Chả lo gì.!"

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào bạn, mình đang cần 1 key Kaspersky Small Office Security. Mong bạn chiếu cố cho mình, thanks bạn.
Bạn cần lấy key loại này dùng cho ứng dụng gì, nếu có được tôi sẽ gởi key riêng lẻ.
Trước đây tôi có gởi loại key này nhưng có vài người báo lại là bị lỗi, tìm hiểu thì là do ở cái Region.
Loại key này AE thường tạo account để dùng nên may thì được còn không thì được đó rồi rớt đó. Hiện tôi không có thời giờ rảnh để test. Mong bạn hiểu cho.!

thuanpvgs

Gà con
Bạn cần lấy key loại này dùng cho ứng dụng gì, nếu có được tôi sẽ gởi key riêng lẻ.
Trước đây tôi có gởi loại key này nhưng có vài người báo lại là bị lỗi, tìm hiểu thì là do ở cái Region.
Loại key này AE thường tạo account để dùng nên may thì được còn không thì được đó rồi rớt đó. Hiện tôi không có thời giờ rảnh để test. Mong bạn hiểu cho.!
có thể cho mình xin 1 key vừa dùng được cho đt và máy tính được không. Xin cảm ơn bạn vì sự nhiệt tình này