Kaspersky Total Security + 500 days | Page 443 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
May I have one key? Got expired. Thanks
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
- @siegel007, bạn tải phiên ban tiếng Ba-Lan về cài. Khi cài thì chọn ngôn ngữ English, lấy key ở trên (hiện vẫn còn lượt) mà kích hoạt.
Không hiểu sao lúc này ACE lại hỏi toàn KTS.!? Còn nếu bạn thich thì tôi chỉ gởi key có số ngày còn khoảng 9 tháng. Được chứ.?

- @phuong 312, bạn lấy được rồi phải không.?

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
@vathinh mình xin key KTS với ạ. Cám ơn bác
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 9 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

siegel007

Búa Gỗ
- @siegel007, bạn tải phiên ban tiếng Ba-Lan về cài. Khi cài thì chọn ngôn ngữ English, lấy key ở trên (hiện vẫn còn lượt) mà kích hoạt.
Không hiểu sao lúc này ACE lại hỏi toàn KTS.!? Còn nếu bạn thich thì tôi chỉ gởi key có số ngày còn khoảng 9 tháng. Được chứ.?

- @phuong 312, bạn lấy được rồi phải không.?
cám ơn bác phản hồi, em xin key KTS có số ngày còn khoảng 9 tháng được rồi ạ.^^

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
cám ơn bác phản hồi, em xin key KTS có số ngày còn khoảng 9 tháng được rồi ạ.^^
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn gần 9 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.