Kaspersky Total Security + 500 days | Page 442 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

Serial Killer

Búa Đá
Xem phần đính kèm 49601
Kaspersky Total Security Checked Time: 20:25 30/7/2023
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Xem phần đính kèm 49590

3 x Kaspersky Total Security
Hạn: 3/8/2024 Checked Time: 15:15 30/7/2023
27/7/2024 | 13/7/2024 |

Cảm ơn bạn @addad và các bạn đã hỗ trợ. Mình đã thử các key KTS được share nhưng hiện đã hết lượt active.

Xin nhờ các bạn share mình 1 key KTS với.

Chân thành cảm ơn các bạn. Chúc topic ngày càng phát triển.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Kaspersky for android đợt bro cho mới hết hạn. Bro còn key nào mới k share với mình với. Thanks ạ
Loại key này do không dùng nên không biết hạn dùng, ít-nhiều tùy vào cái may của người lấy được.
Bạn hãy yên tâm mà dùng, mong lâu mới gặp lại.!
Gởi bạn :

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Chào bác @vathinh,

Lúc trước rất may mắn được bác share 1 key Kaspersky Total Sercurity sài đến nay mới hết hạn. Nay em quay lại topic cũ này thấy bác vẫn còn share key KTS ở đây.

Em đã thử các key đang được share và hiện tại đều quá lượt active. Nên em có comment tại topic để nhờ giúp đỡ nhưng chưa được phản hồi nên mạo mụi inbox bác.

Bác còn key KTS thì nhờ bác share cho em 1 key dùng tiếp nha bác.

Em chân thành cảm ơn và chúc bác sức khoẻ.
Phải key này không XJBAZ-*****-*****-VKYJR, vẫn tốt nhưng hạn đã gần kề mà chưa biến chuyển gì.!?
Thôi thi bạn lưu lại làm kỷ niệm, giờ thì lấy key sau dùng.
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.

Kalyan

Búa Gỗ
This type of key is not used, so the expiration date is unknown, more or less depending on the luck of the person who gets it.
Please rest assured to use, hope to see you soon.!
Send you:
May I have one key? Got expired. Thanks

mrfedex

Búa Gỗ
Bác nào giúp em 1 key KTS với ạ, em bị hết hạn mà kiếm mãi không ra key ạ, cảm ơn các bác.

Serial Killer

Búa Đá
Phải key này không XJBAZ-*****-*****-VKYJR, vẫn tốt nhưng hạn đã gần kề mà chưa biến chuyển gì.!?
Thôi thi bạn lưu lại làm kỷ niệm, giờ thì lấy key sau dùng.
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến hạn để tận dụng số lượt còn khi cần re-install.
Cảm ơn bác @vathinh rất nhiều. Chính là key VKYJR mà bác đã share cho em đấy bác. Key rất tốt ạ. Nhưng không thấy renewal nên phải xin tiếp ạ.

Mình đã active thành công key bác share.

Xin chúc bác @vathinh và các anh em nhiều sức khoẻ. Chúc topic ngày càng phát triển hơn nữa nhé.

Một lần nữa em xin cảm ơn rất nhiều,

wumeyly

Rìu Sắt
Chào bác @vathinh,

Lúc trước rất may mắn được bác share 1 key Kaspersky Total Sercurity sài đến nay mới hết hạn. Nay em quay lại topic cũ này thấy bác vẫn còn share key KTS ở đây.

Bác còn key KTS thì nhờ bác share cho em 1 key dùng tiếp nha bác.

Em chân thành cảm ơn và chúc bác sức khoẻ.