Kaspersky Total Security + 500 days | Page 404 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

nguyentam787

Rìu Bạc
cái này t cũng thử rồi. Máy đang cài total, t để vậy rồi tải bản plus về cài đè lun là nó nhận key. Theo dõi trang t thấy có b nào đã nói là kis và kas dùng cho bản tiêu chuẩn, còn total dùng cho bản plus. Chưa thử với bản premium. Xin ý kiến thêm

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
cái này t cũng thử rồi. Máy đang cài total, t để vậy rồi tải bản plus về cài đè lun là nó nhận key. Theo dõi trang t thấy có b nào đã nói là kis và kas dùng cho bản tiêu chuẩn, còn total dùng cho bản plus. Chưa thử với bản premium. Xin ý kiến thêm
cá nhân thì mình thấy 3 bản mới của nó tích hợp nhiều thứ quá, chưa kiểm tra là có chậm máy hay không.

LaConCop

Búa Gỗ Đôi
cái này chắc do bác đang login vào tài khoản My kapersky của bác nên ko add key được.
Bác logout trên VPN rồi add key là được nhé.
Hèn gì hoài không được, bác vừa nói ra cái là hết lượt luôn.
Thanks b nhiều.

LaConCop

Búa Gỗ Đôi
Tôi không có gạt bạn đâu, đã tăng thêm 1 thiết bị.

Giờ thì bạn cứ nhấn cái gì thích ứng như OK xem coi như thế nào, hoặc bạn theo link tải lại
Mà sao bạn đã nhập key mà cái chử "Enter activation code" vẫn còn.!?

Lỗi người dùng, tại mình k biết cách kích hoạt code nên không sử dụng dc. giờ biết cách thì hết lượt

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Lỗi người dùng, tại mình k biết cách kích hoạt code nên không sử dụng dc. giờ biết cách thì hết lượt
Thôi thì bác cái bản total vào rồi kiếm key đi, sau đó tải bản plus về, cài đè lên hoặc gỡ rồi sao lưu key như mình. Khi cài bản plus vào thì nó tự nhận key từ bản total luôn. Có sẵn luôn VPN không giới hạn.

Lang Thang

Rìu Chiến
Thôi thì bác cái bản total vào rồi kiếm key đi, sau đó tải bản plus về, cài đè lên hoặc gỡ rồi sao lưu key như mình. Khi cài bản plus vào thì nó tự nhận key từ bản total luôn. Có sẵn luôn VPN không giới hạn.
Đã làm theo. (Mình cài đè lên vì tiếc key còn 800 ngày) Kết quả đã thành công.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Qua tìm hiểu cũng như thực tế thì thấy như sau (+ => cũng dùng được) :
- Key Kaspersky Total Security : Kaspersky Total Security
Compatible with Windows + Kaspersky Internet Security for Mac + Kaspersky Plus Compatible with Android + Kaspersky Password Manager Compatible with Windows, Mac, Android, iOS + Kaspersky Safe Kids Compatible with Windows, Mac, Android, iOS.
- Key Kaspersky Internet Security : Kaspersky Internet Security Compatible with Windows + Kaspersky Internet Security for Mac + Kaspersky Standard Compatible with Android.
- Key Kaspersky Anti-Virus thì chỉ mình ên.
- Key Kaspersky Premium + Kaspersky VPN Secure Connection
Compatible with Windows, Mac, Android, iOS + Kaspersky Password Manager Compatible with Windows, Mac, Android, iOS.
- Key Kaspersky Plus + Kaspersky VPN Secure Connection Compatible with Windows, Mac, Android, iOS + Kaspersky Password Manager Compatible with Windows, Mac, Android, iOS.
- Key Kaspersky Standard thì chỉ mình ên.
Có vấn đề này không biết sau này như thế nào, như thông tin ở trên thì key Total hay Internet là phù hợp Kaspersky Plus with Android hay Kaspersky Standard with Android. Nhưng qua thực tế như AE gửi hình xác thực và tôi cũng test sơ qua thì cả Windows cũng được.
Key Kaspersky Standard, Plus, Premium test ngược lại với bản Total thì em nó yêu cầu tải new app.
Kaspersky Standard, Plus, Premium nếu add key không đúng với bản đang dùng, em nó sẽ tự động chuyển đổi như củ. Rất nhanh.
Tôi gởi vài hình minh họa ACE xem và lưu ý hình cuối, đó là key lấy ở #46, proxy Germany hiện vẫn còn thêm devices được.

ACE qua sử dụng, có gì thêm thì thông tin để người thích dùng đưa ra lựa chọn phù hợp cho riêng mình. Cảm ơn vì đã đọc.!!!

Sửa lần cuối: