Kaspersky Total Security + 500 days | Page 403 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

LaConCop

Búa Gỗ Đôi
Xem lại hình bạn gửi ở #8034, bạn báo là [email protected] còn hình tôi gởi ở #8037 thì là [email protected].
Bạn dùng key khác rồi, lấy đúng key ở #46. Đã có tin báo thêm thiết bị, giờ là 2 of 10 devices.

Đây là hình ảnh mình nhập trực tiếp ở ứng dụng kaspersky VPN mình sử dụng đúng key #46. Nó báo thế này bác

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đây là hình ảnh mình nhập trực tiếp ở ứng dụng kaspersky VPN mình sử dụng đúng key #46. Nó báo thế này bác
Tôi không có gạt bạn đâu, đã tăng thêm 1 thiết bị.

Giờ thì bạn cứ nhấn cái gì thích ứng như OK xem coi như thế nào, hoặc bạn theo link tải lại
Mà sao bạn đã nhập key mà cái chử "Enter activation code" vẫn còn.!?

Samu23z

Rìu Bạc

Giờ thì bạn cứ nhấn cái gì thích ứng như OK xem coi như thế nào, hoặc bạn theo link tải lại

Thank you so much {lay}

Sin título.jpg

Lang Thang

Rìu Chiến

Ngủ sớm để xem Man city- Ars nên chậm mất rồi.🤣
Ảnh chụp màn hình 2023-04-27 034820.jpg
Ảnh chụp màn hình .jpg

Sửa lần cuối:

truongxd54

Búa Đá
bạn nào còn key kaspersky plus cho mình xin với ạ,mình tìm mãi mà ko còn keey nào còn sống + add khu vực không hợp lệ, :( tks các bạn rất nhiều.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
ACE đã dùng Key ở #33, #46, và #125 cho VPN (đã đủ số thiết bị), còn Kaspersky Plus, Premium thì chưa nghe nói gì. Nếu thích Password Manager thì add vào xem coi như thế nào, tôi không dùng nên không thể kiểm tra. Loại key Kaspersky Plus, Premium dùng được cho VPN, Password Manager, số thiết bị cho mỗi ứng dụng thì tính riêng biệt-có thể khác số. Nếu thich ACE trước là dùng, sau là giúp tôi có thêm thông tin. Cảm ơn.!!!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
bạn nào còn key kaspersky plus cho mình xin với ạ,mình tìm mãi mà ko còn keey nào còn sống + add khu vực không hợp lệ, :( tks các bạn rất nhiều.
Bạn đọc ở đây chưa, có thông tin bổ sung về Country. Nếu hết thì canh key Total, đã có thông tin là dùng được. Chúc bạn mau thành công.

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Không biết cái này đã ai biết chưa hay là do mình mới biết đây.
Các bạn dùng key hiện tại là Total muốn nâng lên plus thì chỉ cần gỡ bản total hiện tại ra, trong quá trình gỡ nó có bảng hiện ra các thứ được sao lưu lại, và nó tick sẵn vào ô giấy phép.... Gỡ ra hoàn tất, bạn khởi động lại máy tính, sau đó vào trang chủ Kaspersky tải bản Plus về, cài đặt, xong là nó tự add key trước đó của total vào luôn.
Không biết bản standard có như vậy không, và vụ này có bạn nào kiểm tra đúng hay không chưa ạ.