Kaspersky Total Security + 500 days | Page 388 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Ace nào có key kis cho e xin với nhé.thank ace trước ạ
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn thì chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến ngày cuối để tận dụng số lượt còn khi cần re-ínstall.
Chúc vui.!!!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
A cho em xin key Kaspersky yêu cầu vùng với ạ. Em cảm ơn!
Bạn cứ réo tên mình và gởi ở đây, chứ gởi inbox mình không có thời gian rãnh nhiều nên hay bỏ qua lắm. Mong các bạn thông cảm
Bạn ghi rõ loại như Internet Security chẳng hạn, vùng nào cũng được kể cả India or Russia phải không.?
Cũng xin nhắc bạn mình gởi theo ID/key thì số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi, bạn thì chắc 1 năm rồi.
Nếu bạn đồng ý thì thông tin lại, bạn cứ yên tâm mình không nói với ai về công việc của bạn.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Em chưa ạ nhờ anh giúp
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến ngày cuối để tận dụng số lượt còn khi cần re-ínstall.
Chúc vui.!!!

lamhoaanh

Búa Đá
Xem phần đính kèm 45042
Kapsersky Internet Security 729 ngày sử dụng cho phiên bản Đài Loan. Khi bắt đầu cài, chọn ngôn ngữ English
Link tải phần mềm:
Mã:
https://www.kaspersky.com.tw/downloads/internet-security-free-trial
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cảm ơn bác đã share, đã cài và nhập key được 729 ngày luôn.

nitranh09

Rìu Vàng
Bạn cứ réo tên mình và gởi ở đây, chứ gởi inbox mình không có thời gian rãnh nhiều nên hay bỏ qua lắm. Mong các bạn thông cảm
Bạn ghi rõ loại như Internet Security chẳng hạn, vùng nào cũng được kể cả India or Russia phải không.?
Cũng xin nhắc bạn mình gởi theo ID/key thì số ngày còn chỉ 10 tháng - 1 năm thôi, bạn thì chắc 1 năm rồi.
Nếu bạn đồng ý thì thông tin lại, bạn cứ yên tâm mình không nói với ai về công việc của bạn.
Dạ em nhờ hỗ trợ key Internet Security, vùng nào cũng được kể cả India or Russia. Em cảm ơn ạ!

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
ad vừa cho mình key vừa kích hoạt còn 25 ngày
Không phải mới gởi đâu, tội mình.!!!
Key này mình gởi cho bạn hồi 9/22, nghĩ bạn đã bỏ-quên nên chỉ chỗ bạn lấy dùng tiếp.
Hãy an tâm dùng, nếu đến hạn không co chuyển biến gì thì cứ réo tên, mình sẽ gởi.