Kaspersky Total Security + 500 days | Page 387 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
xin anh giúp đỡ em 1 key kts ạ.em cảm ơn anh nhiều
Bạn có chưa, nếu chưa thì thông tin mình sẽ gởi.
cho xin một key với, cài lại máy tính bị mất rồi
Cũng vậy, bạn tìm ở #5762 tuy còn ít ngày nhưng nên dùng tiếp rồi thông tin sau.!!!
Nếu còn cho mình xin key KTS với nhé, key trước của bạn cho mình sắp hết hạn rồi. Cảm ơn bạn nhiều nhé.
Cứ yên tâm mà dùng tiếp, không có gì phải lo. Key vẫn tốt, có gì thì thông tin mình sẽ hỗ trợ.

huuhuyphan2504

Búa Gỗ Đôi
Bạn có chưa, nếu chưa thì thông tin mình sẽ gởi.

Cũng vậy, bạn tìm ở #5762 tuy còn ít ngày nhưng nên dùng tiếp rồi thông tin sau.!!!

Cứ yên tâm mà dùng tiếp, không có gì phải lo. Key vẫn tốt, có gì thì thông tin mình sẽ hỗ trợ.
Mong bạn giúp mình 1 key KTS với mình chân thành cảm ơn bạn

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mong bạn giúp mình 1 key KTS với mình chân thành cảm ơn bạn
Gởi bạn :

Gởi theo ID/key, số ngày còn thì chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến ngày cuối để tận dụng số lượt còn khi cần re-íntall.
Chúc vui.!!!

huuhuyphan2504

Búa Gỗ Đôi
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Gởi theo ID/key, số ngày còn thì chỉ 10 tháng - 1 năm thôi. Bạn hãy tạm hài lòng và dùng đến ngày cuối để tận dụng số lượt còn khi cần re-íntall.
Chúc vui.!!!
chân thành cảm ơn bạn rất rất nhiều... đã thành công!!!