Kaspersky Total Security + 500 days | Page 336 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

hieuly

Rìu Sắt Đôi
Bác @vathinh hay bác @addad đi qua có thể hỗ trợ em 1 key Kaspersky Total Security không ạ?
Em xin chân thành cám ơn các bác.

hieuly

Rìu Sắt Đôi
@hieuly, bạn đã nhận được key [Expiration Date: Jan 15, 2024] từ mình gởi cũng cách đây vài tháng, vẫn còn tốt. Hãy tìm lại dùng tiếp đi bạn.
Key bác gửi cho em vẫn đang dùng tốt bác ạ. Em muỗn xin các bác hỗ trợ 1 key nữa vì em muốn cài cho cái laptop của vợ em mới mua ạ.

damri1412

Búa Gỗ
E like mà k hiện key, hiện dòng chữ tiếng anh cần 10msg là sao vậy ạ?
Mình cũng giống vậy :( Bác nào có lòng cho em xin 01 key KIS gửi qua ib với ạ :(

Mandoo

Búa Gỗ Đôi
Bạn dùng Kaspersky Tweak Assistant v22.8.15.0 by Bambang để backup hay khôi phục bản quyền,lưu ý những phần mềm dạng này sẽ bị cảnh báo trojan,File backup có dạng .dat
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Tôi hướng dẫn các bạn dùng Kaspersky Tweak Assistant đây,cứ đọc kĩ hướng dẫn mà làm sẽ ok ngay.Kaspersky Tweak Assistant sẽ lưu file bản quyền dạng .dat còn khi khôi phục hay kích hoạt bằng các file keys được chia sẻ thì dùng ok với cả file dat và lic.Khi dùng phải tắt Windows defender.
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
làm theo cách này u=của bác dc đến 2025 thật. thanks bác nhé