Kaspersky Total Security + 500 days | Page 335 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
Sáng sớm vắng người nên ninja thủ hoạt động ghê quá!!!
Trước 4rum có bạn hỏi mình có phải vào post của bạn í, like để xem key rồi lại dislike ko? Mình buồn cười quá vì người lớn ai lại làm trò con nít lén lút thế. Vào diễn đoàn toàn anh em có tuổi đời, có học, có trình độ ai làm thế. Có chăng chỉ có mấy mem gà con mới vào thôi. Hóa ra có cả "Rìu vàng" anh em ạ.
@t2ntuan512

Sửa lần cuối:

BaoTram300495

Búa Gỗ
Trước 4rum có bạn hỏi mình có phải vào post của bạn í, like để xem key rồi lại dislike ko? Mình buồn cười quá vì người lớn ai lại làm trò con nít lén lút thế. Vào diễn đoàn toàn anh em có tuổi đời, có học, có trình độ ai làm thế. Có chăng chỉ có mấy mem gà con mới vào thôi. Hóa ra có cả "Rìu vàng" anh em ạ.
@t2ntuan512
Xem phần đính kèm 40861Xem phần đính kèm 40864Xem phần đính kèm 40862
Ở đâu cũng có người này người kia mà anh ơi. Quan trọng là mình không thấy mình làm sai là được !!

ha2612

Búa Đá
@t2ntuan512
Xem phần đính kèm 40861Xem phần đính kèm 40864Xem phần đính kèm 40862
là sao thế bác

addad

Rìu Chiến Vàng Chấm
là sao thế bác
Là bạn @t2ntuan512, sau khi mình post key thì vào kích like để xem rồi xóa like ngay đi để ko ai biết là bạn ấy đã view key đó. Bạn thấy trong hình lúc 8:04 có tên bạn ấy còn sau lúc 8:22 thì biến mất mà. Còn sau đó bạn ấy làm gì với key vừa view được thì...