Kaspersky Total Security + 500 days | Page 261 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

bocuphong

Gà con
Các bác cho em xin 1 key KTS với ạ. Cảm ơn các bác !

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
bác @vathinh ơi cho em xin 1 key KTS với ạ! em cài lại máy mất bản quyền rồi ạ
Cách đây gần 1 năm, cũng trong topic này bạn đã nhận được key từ mình gởi. Giờ đã tăng và hiện vẫn còn lượt. Hãy tìm lại dùng tiếp, vẫn cần proxy.!!!
Xin chào @vathinh
Bạn có thể cho mình xin một key của Kaspersky Total Security không?
Cảm ơn rất nhiều.
Gởi bạn :
Xin chào @vathinh
Bạn có thể cho em xin một chìa khóa của Kaspersky Total Security không?
Cách đây hơn 2 năm, bạn đã nhận được key từ mình gởi. Tăng đều hằng năm [Expiration Date: Dec 27, 2022], hiện vẫn còn lượt. Hãy tìm lại dùng tiếp và thông tin sau. Hãy yên tâm.!!!

Sửa lần cuối:
Cách đây gần 1 năm, cũng trong topic này bạn đã nhận được key từ mình gởi. Giờ đã tăng và hiện vẫn còn lượt. Hãy tìm lại dùng tiếp, vẫn cần proxy.!!!

Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Bác cho em xin 1 key KTS với ạ. Em thử các key trong nhóm mà toàn hết lượt

NQBN3197

Búa Gỗ Đôi

Gởi bạn :

Cách đây hơn 2 năm, bạn đã nhận được key từ mình gởi. Tăng đều hằng năm [Expiration Date: Dec 27, 2022], hiện vẫn còn lượt. Hãy tìm lại dùng tiếp và thông tin sau. Hãy yên tâm.!!!
cảm ơn bạn @vathinh nhé, mình đã kích hoạt thành công.

doremon17111992

Búa Gỗ Đôi

Gởi bạn :

ok bác