Kaspersky Total Security + 500 days | Page 259 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

ShareNewToday

Búa Gỗ
Ad có thể share cho mình xin 1 key kts có được không? mình mới cài lại máy mà key cũ mình đã sao lưu kích hoạt lại rồi mà không hiểu sao lúc cài xong mình khôi phục kích hoạt mà nó lại không có nhận key.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
bác @vathinh cho em xin 1 key kas total với. với bác cho e hỏi là key này khi cài lại máy có dùng tiếp được k
Gởi bạn :
Nêu còn lượt thì dùng tiếp. Hên-Xui thôi.!!!
Bạn @vathinh cho mình xin 1 key Kis với . Cám ơn nhiều.
Gởi bạn :
Bác nào có key Kis androi cho e xin với ạ. E xin cảm ơn nhiều nhiều!
Gởi bạn :
Dùng tạm vậy.!!!
Ad có thể share cho mình xin 1 key kts có được không? mình mới cài lại máy mà key cũ mình đã sao lưu kích hoạt lại rồi mà không hiểu sao lúc cài xong mình khôi phục kích hoạt mà nó lại không có nhận key.
Gởi bạn :
add cho mình xin 1 key với, cảm ơn bạn nhiều
Không biết loại nào mà gởi.!!!

XxXuKa

Búa Gỗ
OP còn dư key KTS thì cho mình xin 1 cái nhé :D, trên có xin rùi mà chắc thớt quên

Vitbau08

Búa Gỗ
Gởi bạn :
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Nêu còn lượt thì dùng tiếp. Hên-Xui thôi.!!!

Gởi bạn :

Gởi bạn :
Dùng tạm vậy.!!!

Gởi bạn :

Không biết loại nào mà gởi.!!!
Chân thành cảm ơn bác nhiều

tvthoi1984

Rìu Vàng Đôi
VIP User
KTS máy mình vừa hết hạn. Các bạn cho mình xin 1 key với.
Cảm ơn các bạn trước nhé.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm
quá tuyệt vời. cảm ơn bác @vathinh rất nhiều. lần trước bên topic kia còn khoe được hơn 600 ngày nữa mà lỗi win cài lại nên đã ra đi {EMO_049} này ghost lại cho chắc
Gởi theo kiểu kia thì đã hêt lượt ngay lúc gởi rồi, gởi theo kiểu này thì hy vọng còn lượt nhưng phải có nhiều mới đáp ứng nỗi.
Theo mình thì key 1 năm dùng ngon hơn 2-3 năm nếu như cài lại thường.

vathinh

Rìu Chiến Vàng Chấm