Kaspersky Total Security + 500 days | Page 174 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

Nothing30

Rìu Sắt
Haha. Có vài điều trả lời ý bạn:

1 --> Bạn chứng minh xem nguồn bạn lấy có vi phạm pháp luật không? Điều này mình sure là bạn vào mail cá nhân/ tài khoản share / trực tiếp trên Kasperski để bạn lấy key, nếu công an sờ gáy tới bạn, bạn phải chứng minh invoice, lô hàng bạn mua này. Mình không bàn tới vì cái này bạn tự chia sẻ nhưng điều cần nói là bạn cứ khăng khăng là nhiều người hỏi bạn nguồn, không cần biết nguồn nào nhưng cần biết việc bạn chia sẻ ở đây là tốt nhưng thái độ chia sẻ hống hách, hạch sách, kiểu trịch thượng, đòi hỏi phải này kia mới chia sẻ, ăn ở phải tốt thì mới đòi hỏi vậy được.

2 --> Nói về cách cho: bạn lấy của người khác key, tất nhiên đã là lấy trộm thì đâu có ai biết mà trên mạng đâu có mà mất lượt, nên còn nguyên lượt, nên bạn chia sẻ qua tin nhắn thì không sợ lộ, cả topic này rất nhiều bạn chia sẻ không ai giống cách cho của bạn cả, cho mà đề phòng, cho mà đi xét nét, cho mà kiểm tra sợ người khác chia sẻ lại, cho mà trộn key lại này nọ, nói thật, bạn chắc cũng còn nhỏ, nên mình khuyên bạn thay đổi là vậy, cách cho như thế nào mới quan trọng, nếu bạn đi mua key, bạn có quyền cho ai là quyền bạn, nhưng đây là bạn lấy trộm key của người khác, bạn lại giấu giếm như mèo giấu sh*t.

3 --> Gợi ý bạn cách cho đàng hoàng tử tế: chia sẻ công khai đại trà ai cần thì dùng, chứ câu cuối bạn nói bạn mắm cây thì càng chứng tỏ là bạn hẹp hòi, hãy vào các topic khác của nhiều người sẽ thấy sự khác biệt của bạn với họ, khác biệt ở bạn là sự hẹp hòi.
sao biết bạn ấy lấy trộm nhỉ. Mình có xin bạn ấy key, chắc tầm 4 5 tháng gì đó, nhưng xin nhầm bản internet security nên không dùng, nay vào thấy key trên my kapersky vẫn báo 0/2 máy sử dụng, tức là chưa có ai dùng key đó luôn. Nếu là lấy trộm key của người khác thì ít nhất phải là 1/2 máy đang sử dụng chứ. Chưa kể key Total mình xin được là 1/1 máy đang sử dụng, có nghĩa là key Total mình là người duy nhất sử dụng.

Vnbnn

Búa Gỗ Đôi
dẫn chứng luôn việc key mình vẫn chưa ai sử dụng nhé.
Chú em @Nothing30 :

Chú em đúng là không hiểu gì về cây KIS rồi, chỉ biết kích vào máy thì để chỉ cho chú em, thứ nhất, cây của chủ cây thì họ sẽ có tài khoản chính chủ và họ mua đàng hoàng, có billing, khi đó giả sử như chú em @vathinh vào mail người ta hay vào Kaspersky mượn nhẹ (gọi vậy thôi thật ra là vào lấy đó), như vậy đâu có ai biết, @vathinh cũng giấu như mèo giấu sh*t vì nếu đăng công khai thì lộ ngay mail của người bị lấy, nên chia sẻ cho chú em, chú em chỉ có trong tay là cây này, chú em thêm vào tài khoản chú em tạo, chú em lầm tưởng là không có máy nào sử dụng, nhưng chú em lầm ở đây, tất cả cây thêm vào tài khoản khác đều được, chỉ có tài khoản chính chủ sẽ hiển thị chính xác số máy dùng, nói cho dể hiểu, chú em đang xài cây lậu nhưng không được chia sẻ công khai.

Còn thêm nữa, chú em @pepePE chính là người lấy cây đem ra diễn đàn khác, mọi anh em chú ý để ý bài nào chú em này cũng thích để xem, không tin? Chờ mà xem.

Vnbnn

Búa Gỗ Đôi

@Nothing30, tôi không gởi bạn key này. Search nào.!

Chú em @Nothing30 còn ý kiến gì nữa không, lấy cây đó kích lại đi rồi báo lại tình trạng cây sống hay chết.
Hai thím chơi drama vui nhỉ. Một thím thì khẳng định cây thím kia cho nào là không có thiết bị nào dùng, bảo vệ cây tốt, một thím thì chối quanh co không phải do thím cho, do cây đã ở bên ngoài, vì thím sợ không đưa cây ra công khai vì mọi người biết nguồn thím leech từ đâu, nói chung 2 thím về bảo ban nhau.

rabbitbaby

Gà con
Kaspersky Total Security..{biggrin}
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Lấy chìa khóa để kích hoạt bảo vệ của bạn và nhận xét nếu tôi kích hoạt nó. Nếu không, đừng lấy nó.
Mã của khu vực nào vậy bác.

Nothing30

Rìu Sắt
Chú em @Nothing30 :

Chú em đúng là không hiểu gì về cây KIS rồi, chỉ biết kích vào máy thì để chỉ cho chú em, thứ nhất, cây của chủ cây thì họ sẽ có tài khoản chính chủ và họ mua đàng hoàng, có billing, khi đó giả sử như chú em @vathinh vào mail người ta hay vào Kaspersky mượn nhẹ (gọi vậy thôi thật ra là vào lấy đó), như vậy đâu có ai biết, @vathinh cũng giấu như mèo giấu sh*t vì nếu đăng công khai thì lộ ngay mail của người bị lấy, nên chia sẻ cho chú em, chú em chỉ có trong tay là cây này, chú em thêm vào tài khoản chú em tạo, chú em lầm tưởng là không có máy nào sử dụng, nhưng chú em lầm ở đây, tất cả cây thêm vào tài khoản khác đều được, chỉ có tài khoản chính chủ sẽ hiển thị chính xác số máy dùng, nói cho dể hiểu, chú em đang xài cây lậu nhưng không được chia sẻ công khai.

Còn thêm nữa, chú em @pepePE chính là người lấy cây đem ra diễn đàn khác, mọi anh em chú ý để ý bài nào chú em này cũng thích để xem, không tin? Chờ mà xem.
thứ nhất, mình có thể đáng tuổi chú ( không phải em ) của bạn. Thứ 2, mình đã từng xin key mà dùng cho 5 máy, mình dùng đủ 5 máy được. Thứ 3, mình không có thời gian nhiều như bạn để mà lang thang các forum chia sẻ bài không phải của mình như bạn nữa. Nếu 15, 20 năm trước thì mình cũng hay lang thang như thế trên vn-zoom đó ^^ Thôi chào thân ái và quyết thắng.

Nothing30

Rìu Sắt
Chú em @Nothing30 còn ý kiến gì nữa không, lấy cây đó kích lại đi rồi báo lại tình trạng cây sống hay chết.
Hai thím chơi drama vui nhỉ. Một thím thì khẳng định cây thím kia cho nào là không có thiết bị nào dùng, bảo vệ cây tốt, một thím thì chối quanh co không phải do thím cho, do cây đã ở bên ngoài, vì thím sợ không đưa cây ra công khai vì mọi người biết nguồn thím leech từ đâu, nói chung 2 thím về bảo ban nhau.
quên cũng phải nói thêm là mình và chủ top không quen biết nhau nhé. Check lịch sử online của mình sẽ rõ mình có hay online không.