Kaspersky Total Security + 500 days | Page 173 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Kaspersky Total Security + 500 days

optichoang

Rìu Vàng Đôi
e cu cai win lai la mat cac bac oi :((
1.Bạn tạo tài khoản My Kaspresky và Add key vô đó rồi bên Kas sẽ cho tải app về cài là tự kích hoạt
2.nếu mỗi khi cài Win bạn xóa key đó khỏi máy ( Deactivate) rồi cài Win xong rồi đưa key đó vô kích hoạt lại,nếu bạn ko xóa key khỏi máy thì key sẽ nhớ vô cái máy đó khi cài lại sẽ hết lượt kích hoat , chào

Vnbnn

Búa Gỗ Đôi

Quá nản với những kẻ chỉ đến diễn đàn để rình mò rồi rinh tài sản được ký gởi tại diễn đàn đem đi nhằm phục vụ lợi ích cá nhân. Sao không tự thân vận động.?
Tôi gởi key lên đây để phục vụ Anh Chị Em thành viên chân chính đang cần, mong những kẻ như trên hãy lưu ý.

Ra vẻ hống hách nữa rồi.

Có mấy cái key bạn lấy của người khác (Sure là vậy, nhìn các bài cũ của bạn mình biết bạn ăn trộm key!) chia sẻ lên thì người khác họ đem đi đâu là quyền của họ, mạng giờ này có còn của riêng ai.

Nói chung, bạn thay đổi đi, chia sẻ cho mọi người tốt hơn.

DatGaming

Rìu Sắt
Ra vẻ hống hách nữa rồi.

Có mấy cái key bạn lấy của người khác (Sure là vậy, nhìn các bài cũ của bạn mình biết bạn ăn trộm key!) chia sẻ lên thì người khác họ đem đi đâu là quyền của họ, mạng giờ này có còn của riêng ai.

Nói chung, bạn thay đổi đi, chia sẻ cho mọi người tốt hơNgười ta chia sẻ cho xài.

sonnam0001

Gà con
1.Bạn tạo tài khoản My Kaspresky và Add key vô đó rồi bên Kas sẽ cho tải app về cài là tự kích hoạt
2.nếu mỗi khi cài Win bạn xóa key đó khỏi máy ( Deactivate) rồi cài Win xong rồi đưa key đó vô kích hoạt lại,nếu bạn ko xóa key khỏi máy thì key sẽ nhớ vô cái máy đó khi cài lại sẽ hết lượt kích hoat , chào
key này nhiều ng nhập quá bác ạ

vathinh

Rìu Chiến Vàng
Ra vẻ hống hách nữa rồi.

Nói chung, bạn thay đổi đi, chia sẻ cho mọi người tốt hơn.
Ngay từ khi tham gia chủ đề, có vài bạn muốn tôi chia sẻ nguồn nhưng tôi đã thưa rằng : 'key tôi có được không từ internet nên không thể'.
Bạn bảo đảm rằng tôi lấy trộm đem về, xin bạn chứng minh.
- Khi gởi key theo ID/1 key thì sau 1 tuần, cá biệt sau 3 tháng thành viên mới kích hoạt nhưng vẫn thành công. Nếu tôi lấy trộm đem về thì chắc chắn là không thể, đây là điều các thành viên đã và đang chia sẻ đều biết, bạn có thể hỏi.
- Sau 2 vòng gởi theo ID/1 key hết khoảng 1.500 (một ngàn năm trăm) key, đến nay đã có 1 số key đến hạn nhưng đã tăng lần 1-lần 2 và điều quan trọng là lượt vẫn còn. Nếu tôi lấy trộm đem về thì toàn bộ số key sẽ không còn lượt, đây là điều nếu các thành viên có đi ngang qua sẽ chứng minh, chẳng hạn như : @abcno1 (lần 2),@raymondle (lần 1), @dungcoi (lần 2), @dongbs (lần 2), @linh05m (lần 1-3 năm), @nguyentrongnhat (lần 1), @htuankhoi (lần 1), @thanhluancklk (lần 1), @daicanhatgan (lần 2), @quadensatgai (lần 1), @vungtau 2000 (lần 1-2 năm), @NguyenHainq (lần 1-3 năm),... và còn rất nhiều khoảng 200 key/ 200 ID (chưa tính số key chưa đến hạn).
- Do tôi đang kiểm tra để tìm hướng đi nhằm tránh số key này bị lộ, nên tôi chỉ tham gia gởi những key new (chưa qua sử dụng) đôi khi trộn ít key độc để phát hiện những người thích search tìm nguồn. Nhưng giờ thì mắm kéy là thượng sách.
Cám ơn rất nhiều.

Shadow21

Búa Gỗ Đôi
Hello to all ,anyone can help me 1 kasperky key. thank you

Vnbnn

Búa Gỗ Đôi
Ngay từ khi tham gia chủ đề, có vài bạn muốn tôi chia sẻ nguồn nhưng tôi đã thưa rằng : 'key tôi có được không từ internet nên không thể'.
- Khi gởi key theo ID/1 key thì sau 1 tuần, cá biệt sau 3 tháng thành viên mới kích hoạt nhưng vẫn thành công. Nếu tôi lấy trộm đem về thì chắc chắn là không thể, đây là điều các thành viên đã và đang chia sẻ đều biết, bạn có thể hỏi.
- Sau 2 vòng gởi theo ID/1 key hết khoảng 1.500 (một ngàn năm trăm) key, đến nay đã có 1 số key đến hạn nhưng đã tăng lần 1-lần 2 và điều quan trọng là lượt vẫn còn. Nếu tôi lấy trộm đem về thì toàn bộ số key sẽ không còn lượt, đây là điều nếu các thành viên có đi ngang qua sẽ chứng minh, chẳng hạn như : @abcno1 (lần 2),@raymondle (lần 1), @dungcoi (lần 2), @dongbs (lần 2), @linh05m (lần 1-3 năm), @nguyentrongnhat (lần 1), @htuankhoi (lần 1), @thanhluancklk (lần 1), @daicanhatgan (lần 2), @quadensatgai (lần 1), @vungtau 2000 (lần 1-2 năm), @NguyenHainq (lần 1-3 năm),... và còn rất nhiều khoảng 200 key/ 200 ID (chưa tính số key chưa đến hạn).
- Do tôi đang kiểm tra để tìm hướng đi nhằm tránh số key này bị lộ, nên tôi chỉ tham gia gởi những key new (chưa qua sử dụng) đôi khi trộn ít key độc để phát hiện những người thích search tìm nguồn. Nhưng giờ thì mắm kéy là thượng sách.
Cám ơn rất nhiều.

Haha. Có vài điều trả lời ý bạn:

1 --> Bạn chứng minh xem nguồn bạn lấy có vi phạm pháp luật không? Điều này mình sure là bạn vào mail cá nhân/ tài khoản share / trực tiếp trên Kasperski để bạn lấy key, nếu công an sờ gáy tới bạn, bạn phải chứng minh invoice, lô hàng bạn mua này. Mình không bàn tới vì cái này bạn tự chia sẻ nhưng điều cần nói là bạn cứ khăng khăng là nhiều người hỏi bạn nguồn, không cần biết nguồn nào nhưng cần biết việc bạn chia sẻ ở đây là tốt nhưng thái độ chia sẻ hống hách, hạch sách, kiểu trịch thượng, đòi hỏi phải này kia mới chia sẻ, ăn ở phải tốt thì mới đòi hỏi vậy được.

2 --> Nói về cách cho: bạn lấy của người khác key, tất nhiên đã là lấy trộm thì đâu có ai biết mà trên mạng đâu có mà mất lượt, nên còn nguyên lượt, nên bạn chia sẻ qua tin nhắn thì không sợ lộ, cả topic này rất nhiều bạn chia sẻ không ai giống cách cho của bạn cả, cho mà đề phòng, cho mà đi xét nét, cho mà kiểm tra sợ người khác chia sẻ lại, cho mà trộn key lại này nọ, nói thật, bạn chắc cũng còn nhỏ, nên mình khuyên bạn thay đổi là vậy, cách cho như thế nào mới quan trọng, nếu bạn đi mua key, bạn có quyền cho ai là quyền bạn, nhưng đây là bạn lấy trộm key của người khác, bạn lại giấu giếm như mèo giấu sh*t.

3 --> Gợi ý bạn cách cho đàng hoàng tử tế: chia sẻ công khai đại trà ai cần thì dùng, chứ câu cuối bạn nói bạn mắm cây thì càng chứng tỏ là bạn hẹp hòi, hãy vào các topic khác của nhiều người sẽ thấy sự khác biệt của bạn với họ, khác biệt ở bạn là sự hẹp hòi.

chukimcho

Rìu Chiến Bạc Chấm
Haha. Có vài điều trả lời ý bạn:

1 --> Bạn chứng minh xem nguồn bạn lấy có vi phạm pháp luật không? Điều này mình sure là bạn vào mail cá nhân/ tài khoản share / trực tiếp trên Kasperski để bạn lấy key, nếu công an sờ gáy tới bạn, bạn phải chứng minh invoice, lô hàng bạn mua này. Mình không bàn tới vì cái này bạn tự chia sẻ nhưng điều cần nói là bạn cứ khăng khăng là nhiều người hỏi bạn nguồn, không cần biết nguồn nào nhưng cần biết việc bạn chia sẻ ở đây là tốt nhưng thái độ chia sẻ hống hách, hạch sách, kiểu trịch thượng, đòi hỏi phải này kia mới chia sẻ, ăn ở phải tốt thì mới đòi hỏi vậy được.

2 --> Nói về cách cho: bạn lấy của người khác key, tất nhiên đã là lấy trộm thì đâu có ai biết mà trên mạng đâu có mà mất lượt, nên còn nguyên lượt, nên bạn chia sẻ qua tin nhắn thì không sợ lộ, cả topic này rất nhiều bạn chia sẻ không ai giống cách cho của bạn cả, cho mà đề phòng, cho mà đi xét nét, cho mà kiểm tra sợ người khác chia sẻ lại, cho mà trộn key lại này nọ, nói thật, bạn chắc cũng còn nhỏ, nên mình khuyên bạn thay đổi là vậy, cách cho như thế nào mới quan trọng, nếu bạn đi mua key, bạn có quyền cho ai là quyền bạn, nhưng đây là bạn lấy trộm key của người khác, bạn lại giấu giếm như mèo giấu sh*t.

3 --> Gợi ý bạn cách cho đàng hoàng tử tế: chia sẻ công khai đại trà ai cần thì dùng, chứ câu cuối bạn nói bạn mắm cây thì càng chứng tỏ là bạn hẹp hòi, hãy vào các topic khác của nhiều người sẽ thấy sự khác biệt của bạn với họ, khác biệt ở bạn là sự hẹp hòi.
Bro Vathinh đã share cả ngàn lượt key cho ngàn lượt ID nên vui lòng đừng dùng từ thô tục (mèo giấu sht ...) ở trên forum này, bro ấy có thể share theo điều kiện hay ko cần share cho cá nhân nào đó vì đó là QUYỀN của ngta và tất cả đều cho FREE, bạn nói thấy giống như kiểu hằn học ghen ăn tức ở chứ chẳng có ý xây dựng gì tốt đẹp hơn cho forum này.
Thích thì theo dõi, ko thích thì next cho đẹp trời chứ ở đó mà đòi hỏi chứng minh hay sao kê, ko biết đã hơn được ai mà chốt hạ đòi dạy thiên hạ cách làm người.

bm5534

Búa Đá Đôi
Cám ơn rất nhiều.
Mình đang dùng key của bạn Vathinh chia sẻ, cài lại win vẫn sử dụng được ko bị hết lượt chứng tỏ bạn Vathinh nói đúng.

linh05m

Búa Gỗ
Cám ơn rất nhiều.
Mình ủng hộ bạn Vathinh chia sẻ key theo id. Key mình đang dùng được gia hạn 3 năm mà chưa hết lượt kích hoạt.

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Vathinh đã đóng góp hàng trăm key cho diễn đàn này, chúng là chính hãng, bạn có vài ca và với cách chia sẻ "Chia sẻ key Kaspersky: hỗ trợ hàng ngày theo yêu cầu" là một hệ thống tốt để các diễn đàn khác không lấy cắp key của chúng ta, tại thời điểm mà Vathinh chỉ đặt key cho người dùng đã đăng ký, vài phút sau key đã có trong một số diễn đàn, tại sao các diễn đàn này không tạo key riêng thay vì lấy cắp chúng từ diễn đàn này và chỉ trích Vathinh?
Cũng trong những diễn đàn đó khi họ có key tốt bạn cần 1500 và 2000 tin nhắn, đó có phải là sự chia sẻ không?
lời chào đến tất cả những người chia sẻ trong diễn đàn này{hug}

quadensatgai

Rìu Sắt
Cám ơn rất nhiều.
key của mình mới renew lại thành 373 ngày nè bác, cảm ơn bác nhiều, chỉ sợ lúc lỗi win cài lại nó bị mất thì tiếc lắm. Thấy subscription có automatic renew.

quadensatgai

Rìu Sắt
Mình ủng hộ bạn Vathinh chia sẻ key theo id. Key mình đang dùng được gia hạn 3 năm mà chưa hết lượt kích hoạt.
làm sao để kiểm tra lượt kích hoạt vậy bạn, key của mình bác ấy share cũng auto renew, sợ cài lại là mất luôn thì phí lắm