Iphone đang dùng thì bị đen màn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Iphone đang dùng thì bị đen màn

minhcon

Gà con
e đang có con 6s+ đang dùng thì màn hình tối lại sau đó tắt hẳn , một lúc sau thì nó nóng vl . và hết nóng thì em cắm sạc vào báo 1% và lại dùng bth . bị 3 lần như này r các bác có cách nào khắc phục ko . iós 15.8.1 :(((

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
e đang có con 6s+ đang dùng thì màn hình tối lại sau đó tắt hẳn , một lúc sau thì nó nóng vl . và hết nóng thì em cắm sạc vào báo 1% và lại dùng bth . bị 3 lần như này r các bác có cách nào khắc phục ko . iós 15.8.1 :(((
Cái này có thể là việc pin đã đền hồi sập nguồn rồi do đó cần xử lý viên pin thôi

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Em đang tự hỏi 6s giờ thì dùng được những tác vụ gì nhỉ?
mình dùng Iphone 8 plus chơi PUBG và Genshin impart còn ngon mà có gì mà không tác vụ gì. Mấy máy đời cũ dùng lương 256GB thì chỉ có mỗi một cái là bị giới hạn ứng dụng và hệ điều hành không khả dụng ứng dụng thôi chứ còn mình chơi thở genshin với 8 plus vẫn ngon không nóng máy. và hầu hết các game.

vangtrangcodon

Búa Gỗ
mình dùng Iphone 8 plus chơi PUBG và Genshin impart còn ngon mà có gì mà không tác vụ gì. Mấy máy đời cũ dùng lương 256GB thì chỉ có mỗi một cái là bị giới hạn ứng dụng và hệ điều hành không khả dụng ứng dụng thôi chứ còn mình chơi thở genshin với 8 plus vẫn ngon không nóng máy. và hầu hết các game.
8 thì vẫn cao mà, ý em là con 6s ấy {big_smile}

haivu

Administrator
Thành viên BQT
M
8 thì vẫn cao mà, ý em là con 6s ấy {big_smile}
Mình vẫn còn con 7p, dùng vẫn rất mượt, độ mượt iOS nó vẫn đẳng cấp á, không cày game chỉ web yt Fb lai rai, hạn chế nhất luôn là vụ pin sạc thôi.

vangtrangcodon

Búa Gỗ
M

Mình vẫn còn con 7p, dùng vẫn rất mượt, độ mượt iOS nó vẫn đẳng cấp á, không cày game chỉ web yt Fb lai rai, hạn chế nhất luôn là vụ pin sạc thôi.
Lấy búa đỏ gõ vào đầu thế này thì em không thể phản biện thêm rồi {big_smile}

Nhưng thú thực là con 6s nó màn hình xíu xíu, ram, rom củ chuối lắm mod, để nghe gọi thì em thấy hợp lý á, để phục vụ những tác vụ như của mod thì hơi khoai (hoặc cũng có thể cảm nhận của em nó thế), chứ 7 plus màn hình vẫn to và ổn áp chán á mod.

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Lấy búa đỏ gõ vào đầu thế này thì em không thể phản biện thêm rồi {big_smile}

Nhưng thú thực là con 6s nó màn hình xíu xíu, ram, rom củ chuối lắm mod, để nghe gọi thì em thấy hợp lý á, để phục vụ những tác vụ như của mod thì hơi khoai (hoặc cũng có thể cảm nhận của em nó thế), chứ 7 plus màn hình vẫn to và ổn áp chán á mod.
Làm ngay con 8 plus bản 256 thì giá mềm và ổn áp ngay ấy mà