Công cụ Internet - IDM Tweak Assistant v20.1.18.0 - Công cụ kích hoạt Internet Download Manager | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Công cụ Internet IDM Tweak Assistant v20.1.18.0 - Công cụ kích hoạt Internet Download Manager

anhchi

Rìu Vàng
Hôm nay mình sẽ chia sẽ cho các bạn một công cụ active IDM mới ko virus. ko báo fake serial,, v,v,v Nếu lỡ anti nhòm ngó thì bạn nên tắt nó đi
trước khi Cr@ck IDM
link test virus total https://www.virustotal.com/gui/file...3a9664cde18205d2734dd409fead0751d12/detection
ko cần nói nhiều. anh chị em cứ dùng thử rồi cho ý kiến. mình sẽ update nếu có phiên bản mới. sau đây là thông tin về em nó:
IDM TWEAK ASSISTANT INFO:

Phiên bản mới nhất: 20.1.18.0
Hỗ trợ hệ điều hành [32 + 64bit]: Windows 7, Windows 8, Windows 8.1, Windows 10.
Các bản phát hành IDM được hỗ trợ: Tất cả các bản phát hành mới nhất của Internet Download Manager không có giới hạn hỗ trợ trong tương lai. Cải thiện mã, sửa lỗi, vv phụ thuộc vào những thay đổi lớn của IDM.

Vì sao IDM TWEAK ASSISTANT tốt hơn các công cụ Cr@ck khác??

1. Nó không sửa đổi bất kỳ IDM hoặc tệp hệ thống như các công cụ Cr@ck. thuốc khác..Bằng cách giữ nguyên các tệp IDM,
2. Nó không thay đổi Chữ ký số hoặc bất kỳ file hashes IDM nào khác,
3. Do đó, bạn sẽ không bao giờ nhận được tệp nguồn IDM bị hỏng hoặc bất kỳ hoạt động vi rút nào gây ra cho IDM cũng như hệ thống.
4. IDM Tweak Assistant không gây hại / ảnh hưởng đến bất kỳ tệp nguồn nào chẳng hạn như lỗi fake serial, lỗi file. lỗi tập tin bị hỏng hoặc nhiểm virus..
5. Điểm đặc biệt nhất: Nó hỗ trợ tự động cập nhật. Có nghĩa là, sau khi kích hoạt bằng IDM Tweak Assistant, bạn có thể cập nhật IDM trực tiếp qua menu IDM, không cần phải tìm kiếm các loại thuốc / patch cập nhật. Chỉ trong trường hợp trong một số cập nhật IDM trong tương lai, họ thay đổi mã / mẫu có thể dẫn đến cảnh báo fake serial chỉ cần chạy công cụ IDM - nhấp vào "Remove popup" - thế là xong - Bạn đã hoàn tất.

Nếu bạn muốn tiếp tục sử dụng IDM phiên bản dùng thử hoặc muốn xóa dấu vết sau khi gỡ cài đặt IDM, chỉ cần nhấp vào "RESET / CLEAN-UP",
đợi trong giây lát là xong.

XIN LƯU Ý: Công cụ miễn phí này chỉ dành cho tùy chỉnh hoặc điều chỉnh Internet Download Manager. Nó không sao chép / dán bất kỳ tệp nào trên hệ thống cũng như không sửa đổi / thay đổi bất kỳ tệp lõi IDM nào cũng như bất kỳ tệp hệ thống nào. Tùy chọn, nó có thể giúp thiết lập lại thời gian dùng thử của IDM cũng như khả năng loại bỏ cảnh báo fake serial.
Vì vậy, đây là công cụ bạn nên thử một lần. anh chị em test thử rồi cho ý kiến nha! xem có tốt hơn các công cụ khác ko
Nguồn : lụm lặt kiến thức từ khắp nơi.......
Link tải :
pass: www.techtobo.com
thêm bản IDM repack by Putin cho các bạn test thử .

Sửa lần cuối:
Hôm nay mình sẽ chia sẽ cho các bạn một công cụ active IDM mới ko virus. ko báo fake serial,, v,v,v Nếu lỡ anti nhòm ngó thì bạn nên tắt nó đi
trước khi Cr@ck IDM
link test virus total https://www.virustotal.com/gui/file...3a9664cde18205d2734dd409fead0751d12/detection
ko cần nói nhiều. anh chị em cứ dùng thử rồi cho ý kiến. mình sẽ update nếu có phiên bản mới. sau đây là thông tin về em nó:
IDM TWEAK ASSISTANT INFO:

Phiên bản mới nhất: 20.1.18.0
Hỗ trợ hệ điều hành [32 + 64bit]: Windows 7, Windows 8, Windows 8.1, Windows 10.
Các bản phát hành IDM được hỗ trợ: Tất cả các bản phát hành mới nhất của Internet Download Manager không có giới hạn hỗ trợ trong tương lai. Cải thiện mã, sửa lỗi, vv phụ thuộc vào những thay đổi lớn của IDM.

Vì sao IDM TWEAK ASSISTANT tốt hơn các công cụ Cr@ck khác??

1. Nó không sửa đổi bất kỳ IDM hoặc tệp hệ thống như các công cụ Cr@ck. thuốc khác..Bằng cách giữ nguyên các tệp IDM,
2. Nó không thay đổi Chữ ký số hoặc bất kỳ file hashes IDM nào khác,
3. Do đó, bạn sẽ không bao giờ nhận được tệp nguồn IDM bị hỏng hoặc bất kỳ hoạt động vi rút nào gây ra cho IDM cũng như hệ thống.
4. IDM Tweak Assistant không gây hại / ảnh hưởng đến bất kỳ tệp nguồn nào chẳng hạn như lỗi fake serial, lỗi file. lỗi tập tin bị hỏng hoặc nhiểm virus..
5. Điểm đặc biệt nhất: Nó hỗ trợ tự động cập nhật. Có nghĩa là, sau khi kích hoạt bằng IDM Tweak Assistant, bạn có thể cập nhật IDM trực tiếp qua menu IDM, không cần phải tìm kiếm các loại thuốc / patch cập nhật. Chỉ trong trường hợp trong một số cập nhật IDM trong tương lai, họ thay đổi mã / mẫu có thể dẫn đến cảnh báo fake serial chỉ cần chạy công cụ IDM - nhấp vào "Remove popup" - thế là xong - Bạn đã hoàn tất.
No quote
No quote

Nếu bạn muốn tiếp tục sử dụng IDM phiên bản dùng thử hoặc muốn xóa dấu vết sau khi gỡ cài đặt IDM, chỉ cần nhấp vào "RESET / CLEAN-UP",
đợi trong giây lát là xong.
No quote
XIN LƯU Ý: Công cụ miễn phí này chỉ dành cho tùy chỉnh hoặc điều chỉnh Internet Download Manager. Nó không sao chép / dán bất kỳ tệp nào trên hệ thống cũng như không sửa đổi / thay đổi bất kỳ tệp lõi IDM nào cũng như bất kỳ tệp hệ thống nào. Tùy chọn, nó có thể giúp thiết lập lại thời gian dùng thử của IDM cũng như khả năng loại bỏ cảnh báo fake serial.
Vì vậy, đây là công cụ bạn nên thử một lần. anh chị em test thử rồi cho ý kiến nha! xem có tốt hơn các công cụ khác ko
Nguồn : lụm lặt kiến thức từ khắp nơi.......
Link tải : No quote
pass: www.techtobo.com
thêm bản IDM repack by Putin cho các bạn test thử .
No quote
Tks, hữu ích, để về nhá hàng

farvartish

Rìu Chiến Bạc Chấm
Source: gathered knowledge from around .......
this post first by me posted
but admin deteted it

kidz shock

Búa Gỗ Đôi
Source: gathered knowledge from around .......
this post first by me posted
but admin deteted it
was your post in english or vietnamese?

anhchi

Rìu Vàng
mình có nói ở trên rồi. nó có cơ chế tự động bắt link tải về idm bản mới nhất từ trang chủ idm . tự động cài đặt rồi đóng cửa sổ sau khi làm xong mọi việc nghĩa là bạn chỉ cần click và nó tự làm hết cho bạn. cơ chế hoạt động đó giống như hoạt động của malware nên antivirus nó đưa vào danh sách đỏ là chuyện sớm muộn. tool nào mà chẳng có thằng anti nào ko nhòm ngó. miễn sao nó làm đc cái mà tool khác ko làm đc là tốt rồi. mình có chat riêng với thằng chủ thớt tạo tool nó cũng nói vậy. có antivirus thì bạn tắt nó đi trước khi sử dụng tool. để ko bị anti xóa tool thì bạn nên add nó vào file .Rar rồi cất nó vào dropbox hay onedriver gì đó. sau này cần thì lại lôi ra dùng tiếp. hiện tại bản tool vẫn hoạt động tốt cho đến khi nào thằng idm nó fix thì thằng thớt bên kia nó sẽ up bản mới. hoặc bạn có thể dùng bản repack ở trên thay thế hay thay thế hoặc dùng cách khác mà các anh chị em ở form khác chia sẽ...mình cài test máy ảo thấy nó chẳng có vấn đề gì..

Hamano Kaito

Moderator
@anhchi | What...............!?? Thế mình dùng lệnh cmd viết y chang như vậy sao nó ko báo virus !??
Những tools được nén như thế này đa số điều ko có chữ ký điện tử. Nếu bạn tin tưởng thì cứ xài, nhưng các bạn khác e dè thì cũng kệ các bạn ấy. Vì ai biết được chủ tools đó họ viết gì vào tools đó !? Để khi xài bị dính này nọ mệt lắm....
Tốt nhất là tự viết ra mà xài lấy là ngon nhất {rofl}{rofl}
--------
IDM phải nói là dễ cra-ck nhất trong các soft. Nó có quá nhiều lỗ hổng để khai thác. {shoot1}