IDM TWEAK ASSISTANT Latest version: 21.10.3.0 - Công cụ kích hoạt IDM New21.10.3.0 | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

IDM TWEAK ASSISTANT Latest version: 21.10.3.0 - Công cụ kích hoạt IDM New21.10.3.0

thangnt

Búa Gỗ Đôi
nay download vu vơ 1 file xong bị báo fake serial luôn rồi các bác ạ :(

Hamano Kaito

Moderator
Tools này đang bị báo fake nhiều nơi rồi. Vào 4rum của Nga thấy họ báo cáo bị fake key rất nhiều
Ahahah {bye}. Màu mè hoa lá hẹ nè {lmao}

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tools này đang bị báo fake nhiều nơi rồi. Vào 4rum của Nga thấy họ báo cáo bị fake key rất nhiều
Ahahah {bye}. Màu mè hoa lá hẹ nè {lmao}
Khi lên win11 có gì đó với registry do vậy có sự mất ổn định . Cái này do win11 nó hất cẳng bị té thôi
Riêng các máy dùng win10 và kích hoạt mấy tháng trước thì vẫn ổn định
2 win , w11 thì nâng cấp bị mất active phải làm lại , win10 thì nâng bao nhiêu build rồi vẫn bình thường ko bị gì

Hamano Kaito

Moderator
Khi lên win11 có gì đó với registry do vậy có sự mất ổn định . Cái này do win11 nó hất cẳng bị té thôi
Riêng các máy dùng win10 và kích hoạt mấy tháng trước thì vẫn ổn định
2 win , w11 thì nâng cấp bị mất active phải làm lại , win10 thì nâng bao nhiêu build rồi vẫn bình thường ko bị gì
Ko riêng gì Win 11 đâu bác ơi. Win nào cũng vậy thôi nó sẽ tạo key mới nếu có idm ver mới
IDM ko tạo 1 loạt các key chống fake đâu. Mà là chọn thời gian ramdom để tạo
---
Tools block khóa registry này nó ko hoạt động ổn trên từng máy. Máy này chạy OK chứ máy khác lại ko OK
Hoặc có thể do người dùng ko biết cách sử dụng

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Ko riêng gì Win 11 đâu bác ơi. Win nào cũng vậy thôi nó sẽ tạo key mới nếu có idm ver mới
---
Tools block khóa registry này nó ko hoạt động ổn trên từng máy. Máy này chạy OK chứ máy khác lại ko OK
Nếu như các mem khác bị lỗi tool này thì cũng còn có thể edit hex trong thời hiện tại , hoặc với cmd của bạn
Còn với các người ko ở rum này có lẻ cũng phải tìm cách khác :D

kieuoanh90

Rìu Vàng
IDM chạy trên windows 11 dev/beta/rp/rtm chạy bình thường cả 4 tháng qua mà, ko bị xung đột gì lun ấy, của e là bản cài đặt sạch sẽ nè :D:D:D

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
---
Tôi vừa thao tác test lại xem sao

kieuoanh90

Rìu Vàng
Bạn cho người khác cái key đi rồi vào topic này cmt dùng thuốc với người khác cho vui , chứ cái key của bạn nó ko thuộc về topic này
Máy e xài acc quản lý cả máy và soft kiếm cơm nên ko pót đc như bên mục win 11 ấy, các phần mềm toàn chạy mượt thui, chịu khó lên mạng thì kiếm là có đợt tặng key/acc thui như bên office/app ấy :p:p:p

Hamano Kaito

Moderator
@kieuoanh90 | Topic này bàn về thuốc thôi. Ko bàn về bản quyền
Nếu như các mem khác bị lỗi tool này thì cũng còn có thể edit hex trong thời hiện tại , hoặc với cmd của bạn
Còn với các người ko ở rum này có lẻ cũng phải tìm cách khác :D
Mình ko quan tâm. Ai bị gì kệ họ, ehehehe :p

Xamsw

Gà con
mà tool này em dùng để reset trial chứ active sợ idm lâu lâu nó bảo fake serial lại mất công :v