Hỏi/ Thắc mắc - IDM thi thoảng bị lỗi "An error occurred during download" | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc IDM thi thoảng bị lỗi "An error occurred during download"

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Chạy CMD admin thử xem IDM nó có đòi up nữa ko
em đã làm cmd admin như thế đó bác à. em còn sửa lại 01/01. sợ 02/20 thì khác định dạng ngày tháng, bị fail, nên sửa 1/1 thì kiểu ngày/tháng hay tháng/ngày đều ok mà vẫn dính.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
v

vâng bác. chặn rồi mà thi thoảng vài hôm nó lại hiện update. vậy là chặn ko thànhcông bác à
Mình ko dùng cái code như của bạn nên cũng ko rõ nữa. Trước mình dùng bambang, rồi 1 tool nữa rất ok luôn. Có updat mình cứ cho nó up thoải mái chẳng bị báo fake gì hết. Sau được 1 frend bạn mình tặng cho 1 key theo tên, mail của mình sài tới giờ nên ko sài 2 tool đó nữa 😊

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình ko dùng cái code như của bạn nên cũng ko rõ nữa. Trước mình dùng bambang, rồi 1 tool nữa rất ok luôn. Có updat mình cứ cho nó up thoải mái chẳng bị báo fake gì hết. Sau được 1 frend bạn mình tặng cho 1 key theo tên, mail của mình sài tới giờ nên ko sài 2 tool đó nữa 😊
Thật ra nếu có key chính chủ dùng là 1 việc rất OK . Nhưng nếu như dùng được cái thuốc đặc chủng có cảm giác KHOÁI hơn {rofl}

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Thật ra nếu có key chính chủ dùng là 1 việc rất OK . Nhưng nếu như dùng được cái thuốc đặc chủng có cảm giác KHOÁI hơn {rofl}
Hi vâng bác, trước cháu toàn dùng cái bằng chéo bác gởi link đợt đó mà, cái bambang hay cái của mod kaito sài rất ok luôn. Ko bị báo fake bao giờ, do đợt trước bạn cháu nó đặt cho nên cháu sài luôn :)