Hướng dẫn - Hướng dẫn nhận 30tb gg one đến 2091 | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Hướng dẫn nhận 30tb gg one đến 2091

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

tranthin1201

Búa Gỗ
Xóa hstt trong trường hợp bạn dùng thẻ thật thì nên làm, tránh tình trạng bị trừ ngược lại.
Còn nếu dùng thẻ ảo thì để cũng được.
Vừa xong cho bạn trên.
Xem phần đính kèm 51333
Mình làm tiếp cũng chỉ ra 2053, mà bác Santoso vẫn làm ra 2091, random hay sao,

Cho mình hỏi thêm có nên xóa hồ sơ thanh toán ko? mình đang dùng ví MOMO,

Thanks,

KevinB

Búa Đá
Sao mình vào link nó lại hiển thị thế này nhỉ?

Can't sign in​

Use the Google Play Store app on your device instead

P/S: chắc do mạng có tường lửa nên nó chặn, chuyển qua dùng 4G thì thành công. Cũng chỉ làm thử cho vui chứ ai dám lưu cái gì lên đây chứ :)

Sửa lần cuối:

ttfhanet

Gà con
-làm được 1 acc đến năm 2054 là thôi sao làm được đến năm 209x nhỉ?

-sau có phải vào xóa hồ sơ thanh toán không các bro???
hay cứ để thế?
b xài momo cho tiện. lúc ok r vào momo hủy liên kết là được .

chipsteps

Rìu Vàng
-Không bấm mở rộng các gói Dung lượng, nên không thấy gói 30TB! Lỡ đăng ký gói 20TB rồi, mà chỉ đến 2031 {cry} thực ra E lười lặp lại, chứ không thì chắc cũng đến 2091 {big_smile} mà thôi thế cũng được rồi! Vì chưa chắc tài khoản đã sống đủ 8 năm! {burn_joss_stick}

anhdataothao

Búa Gỗ
Cảm ơn chủ thớt đã chia sẻ <3
Lên được 30TB đến 2053, nhưng khi làm theo chủ thớt đổi 6% xuống 1% hoặc 0% lúc hạ từ 30TB về 5TB thì Google báo lỗi. Không hiểu lí do vì sao, nhưng tạm thời là chỉ dừng lại ở 2053 chứ không lên được 2091.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.