Hướng dẫn - Hướng dẫn nhận 30tb gg one đến 2091 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Hướng dẫn nhận 30tb gg one đến 2091

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nlthien

Gà con
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Các bác chuẩn bị 1 thẻ visa, hoặc tk momo cũng được. Không cần có tiền trong tài khoản, chỉ là để add thanh toán tạm thời cho GG thôi.
Video e làm hướng dẫn cơ bản các bác cứ mò 5% hoặc 6% đổi thành 3% và 1% (Hoặc 0% trong video) như Update 1 của e là đc (Clip nhận trial 1 năm nên khác)

Update 1: Cho các bác dễ làm hơn
Trial 6T >> 30TB 3% >> 2TB/năm 1% >> 30TB 3% >> 5TB/năm 1% >> 30TB 3%

Luôn lấy Token mới mỗi lần nâng hoặc hạ lại nhé

Các bác hiểu nôm nà là " Đầu tiên chọn trail 6T xong nâng lên 30tb, lại hạ xuống 2tb để nâng thời gian. Rồi lại nâng lên 30tb. Rồi lại hạ xuống 5tb để nâng thời gian lên 2091. Rồi lại nâng lên 30Tb.
Cái 1% là hạ để nâng thời hạn
Cái 3% là Bug giữ nguyên thời hạn lúc hạ khi nâng :))

token 2tb lấy ở đâu vậy bro

se7en0502

Gà con
thank u

thuuong1309

Rìu Sắt
Dạ cho mình hỏi chủ thớt và các anh em là "nếu" google nó biết và fix thì dữ liệu mình lưu trên đó còn không ạ, mình tính bê cái ổ cứng lên đó hết luôn (để lưu trữ phòng trường hợp), mấy anh em thấy cái này tốt ko, húp ngon không ạ?

Oainhucoc

Gà con
Dạ cho mình hỏi chủ thớt và các anh em là "nếu" google nó biết và fix thì dữ liệu mình lưu trên đó còn không ạ, mình tính bê cái ổ cứng lên đó hết luôn (để lưu trữ phòng trường hợp), mấy anh em thấy cái này tốt ko, húp ngon không ạ?
Hỏi câu khó thế ai trả lời được, đã ăn trộm còn đòi dùng uy tín làm sao :|

taq22061991

Búa Gỗ Đôi
Theo kinh nghiệm mình từng gặp một số host trước nay thì sẽ thông báo cho thời gian để kích hoạt mua gia hạn gói, đồng thời backup dữ liệu về offline. Hết ngày hết giờ là nó xóa véo vèo veo tất cả để về đúng dung lượng free mà host cung cấp. Lượng dữ liệu bị xóa có thể là ngẫu nhiên nữa (xóa đại vài part trong file rar, vài file trong mỗi thư mục, vài file *.00x nếu dạng file split) là lượng dữ liệu còn lại cũng không xài được = mất trắng ớh...

newguy999

Rìu Sắt Đôi
bác cho hỏi trước khi thao tác ntn là mình phải add momo/ thẻ nước nào vậy?

thuuong1309

Rìu Sắt
Theo kinh nghiệm mình từng gặp một số host trước nay thì sẽ thông báo cho thời gian để kích hoạt mua gia hạn gói, đồng thời backup dữ liệu về offline. Hết ngày hết giờ là nó xóa véo vèo veo tất cả để về đúng dung lượng free mà host cung cấp. Lượng dữ liệu bị xóa có thể là ngẫu nhiên nữa (xóa đại vài part trong file rar, vài file trong mỗi thư mục, vài file *.00x nếu dạng file split) là lượng dữ liệu còn lại cũng không xài được = mất trắng ớh...
cảm ơn mấy bạn nhiều ,mà thấy cái này "xóa véo vèo veo tất cả" thì mình rén ngang, thôi xin lui về sau ạ.

ktchvnh

Gà con
các bác đừng dùng nick chính nhé, có thể khoá và mất acc, nếu test thì dùng acc clone xong đó share trong family. hơn nữa cũng lưu dữ liệu ko quan trọng thôi, sợ mất công up lên đc ít hôm bị xoá acc

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.