Hướng dẫn nhận 3 năm gói Google One 100GB miễn phí | Page 20 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn nhận 3 năm gói Google One 100GB miễn phí

lecongphu

Búa Gỗ Đôi

Xin chào mọi người, có cách nào để không bị lỗi này khi thanh toán ko ạ?

taq22061991

Búa Gỗ Đôi
Hello guys!
Sau vụ án vừa rồi cũng bon chen làm thử!

Mà mình không có nhu cầu sử dụng tận 100Gb dữ vại nên mạn phép đăng lên đây tìm 1 (một) huynh đệ nào có nhu cầu xài ké đến hết hạn trên (hoặc đến khi nào tài khoản bị GG sờ gáy và restore về 15Gb) - mình share family.
Vì này là trick mà có nên không biết nó ẽo ngày nào nên ae nào xài thì chuẩn bị sẵn tâm lý {big_smile}
Ai muốn thử cảm giác hồi hộp như trên thì bắn nhẹ 1 cái mail đến địa chỉ [email protected] để mình share family hén. Mình xin phép ưu tiên mail đến sớm nhứt... {sweet_kiss}

SunTzu86

Gà con
Hello guys!
Sau vụ án vừa rồi cũng bon chen làm thử!Xem phần đính kèm 51456
Mà mình không có nhu cầu sử dụng tận 100Gb dữ vại nên mạn phép đăng lên đây tìm 1 (một) huynh đệ nào có nhu cầu xài ké đến hết hạn trên (hoặc đến khi nào tài khoản bị GG sờ gáy và restore về 15Gb) - mình share family.
Vì này là trick mà có nên không biết nó ẽo ngày nào nên ae nào xài thì chuẩn bị sẵn tâm lý {big_smile}
Ai muốn thử cảm giác hồi hộp như trên thì bắn nhẹ 1 cái mail đến địa chỉ [email protected] để mình share family hén. Mình xin phép ưu tiên mail đến sớm nhứt... {sweet_kiss}
mình có email cho bạn, nếu còn trống slot nhờ bạn share giúp mình với nha, email của mình: [email protected]

huyvubmt

Gà con
Sao mình không hạ gói từ 2TB xuống 200GB được nhỉ

vinhcatba

Búa Gỗ
mình không lấy trial free mà mình trả tiền Thổ (rẻ hơn) để mua/hạ gói, hôm nay bị về gói free 15GB rồi, mất mấy trăm k {angry}

vinhcatba

Búa Gỗ
Giờ nếu mua bằng tiền Thổ nhưng không hạ gói thì có bị cancel không nhỉ...

SunTzu86

Gà con
Trả tiền Thổ ntn vậy bro?
Dùng tiền của mình mua mà cũng bị bem ah?
Thấy các admin bên group trick đó nói có 2 case sẽ bị ban: (1) hồ sơ thanh toán khác với quốc gia của accout đó, và (2) nâng hạ gói nhiều lần.
Nếu trong hồ sơ thanh toán có nhiều gói được mua cùng lúc cũng dễ bị để ý nữa.
Mấy acc nào mua rồi thì họ sẽ refund lại theo tiền lúc mua, mình có thể kháng cáo để lấy tiền về (hên xui)

Còn mấy acc lấy tín dụng là bay màu về 0 hết

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
1 là nâng hạ nhiều lần, 2 là cái hồ sơ thanh toán khác với nước mà bạn tạo cái mail ấy, 2 cái đấy thấy hỗm rày bị bế đi nhiều.
May sao của mình 30 TB vẫn còn, chưa biết nó bế đi lúc nào.

Atheris

Gà con
1 là nâng hạ nhiều lần, 2 là cái hồ sơ thanh toán khác với nước mà bạn tạo cái mail ấy, 2 cái đấy thấy hỗm rày bị bế đi nhiều.
Giờ còn cách nào mua không Bro. mình ko cần tới 30T, dùng 2T 1 năm là dc rồi

SunTzu86

Gà con
từ từ sẽ tới ah, date tới 9x mà G.g thu ngược cũng bộn tiền