Hướng dẫn nhận 3 năm gói Google One 100GB miễn phí | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn nhận 3 năm gói Google One 100GB miễn phí

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Theo hình thì ban đầu mua gói tháng, sau khi làm phép thì thời hạn thanh toán vẫn là tháng, nhưng được kéo dài lên 3 năm sau, có đúng vậy không bạn?
Vậy ở bước 4, các bạn cần phải đóng hồ sơ đi, nếu để nguyên, sau 3 năm sẽ bị tính phí 5,7k 1 tháng.

lucngoc

Rìu Vàng
Theo hình thì ban đầu mua gói tháng, sau khi làm phép thì thời hạn thanh toán vẫn là tháng, nhưng được kéo dài lên 3 năm sau, có đúng vậy không bạn?
Vậy ở bước 4, các bạn cần phải đóng hồ sơ đi, nếu để nguyên, sau 3 năm sẽ bị tính phí 5,7k 1 tháng.
Ban đầu là gói dùng thử 1 tháng, sau vẫn tháng nhưng gói thấp hơn.
Bước 4: Đóng để về Việt Nam vào Play Store mới tải được 1 số app cho thị trường Việt Nam. Để vậy dùng Play Store Thổ cũng được. Thổ mua nhiều app rẻ hơn ở VN.

Sửa lần cuối:

lien88nd

Rìu Sắt Đôi
Ban đầu là gói dùng thử 1 tháng, sau vẫn tháng nhưng gói thấp hơn.
Bước 4: Đóng để về Việt Nam vào Play Store mới tải được 1 số app cho thị trường Việt Nam. Để vậy cũng dùng Play Store Thổ cũng được. Thổ mua nhiều app rẻ hơn ở VN.
Mình tưởng là đóng hồ sơ thanh toán ở thổ sẽ bị mất gói đăng ký chứ nhỉ

chipsteps

Rìu Vàng
đăng nhập vào nhưng không thấy chỗ nào chọn dùng thử thì không làm được à bác ơi?

thecongqtm

Búa Gỗ
đây là mua 5,7TRy/3 năm à bác, mình mới mua 1 năm = cách này nhớ ko nhầm quy ra tiền việt là 65k gì đó, tiếc ghê, giờ ko biết hết gói 1 năm có đc mua tiếp giá đó ko nhỉ

lucngoc

Rìu Vàng
đây là mua 5,7TRy/3 năm à bác, mình mới mua 1 năm = cách này nhớ ko nhầm quy ra tiền việt là 65k gì đó, tiếc ghê, giờ ko biết hết gói 1 năm có đc mua tiếp giá đó ko nhỉ
Có mất đồng nào đâu bác. Hết 1 năm thì gia hạn bình thường thôi bác.

Trong Le

Rìu Vàng
mình chưa mua gói One nào nhưng không có cho dùng thử nên không thử được.

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Đã thành công, như vậy thì dù sau 3 năm vẫn không bị tính phí gì nhỉ, do mình đã đóng hồ sơ thanh toán ở TNK rồi.

Kaiser2190

Rìu Bạc
Đã thành công, như vậy thì dù sau 3 năm vẫn không bị tính phí gì nhỉ, do mình đã đóng hồ sơ thanh toán ở TNK rồi.
bác đóng hồ sơ thanh toán thì làm gì còn thông tin gì mà tính phí =))) giống mình, đăng kí xong cái đóng hstt luôn cho đỡ quên

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
bác đóng hồ sơ thanh toán thì làm gì còn thông tin gì mà tính phí =))) giống mình, đăng kí xong cái đóng hstt luôn cho đỡ quên
Dùng cho email chính được không ta, email chính dính tới kênh youtube, rồi tk ads,.. nên mình chưa thử, chỉ thử email phụ để lấy dung lượng ngịch SD, tải lora với checkpoint sướng

meebo

Rìu Vàng Đôi
Những cái hại của gói 100Gb đến 3 năm sau nó mới xuất hiện. Nhất là khi anh em đã xài lố quá nhiều so với 15Gb cả mail lẫn drive. Ví dụ như là:
- Gmail không nhận thêm được mail.
- Drive không lưu được file mới.
- Xóa mail, xóa drive mệt mỏi.

Vậy là chỉ còn cách mua thêm một tháng để từ từ xóa, hoặc là xóa mail nguyên một ngày.