Hướng dẫn nhận 3 năm gói Google One 100GB miễn phí | Page 18 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn nhận 3 năm gói Google One 100GB miễn phí

MinT2210

Búa Gỗ Đôi
Có bác nào biết cách nâng lên 5TB miễn phí không ạ :(((

LeNhutThanh

Búa Gỗ
Mình đã test và không cần dùng VPN, cái quan trọng là hồ sơ phải ở Thổ Nhĩ Kỳ và có 1 thẻ quốc tế trong đó.
Yêu cầu phải được gg tặng free 1 tháng nhé.
  1. Ban đầu các bạn vẫn mua bằng momo, thẻ visa/master ảo/thật, chọn 2TB gói tháng.
  2. Đóng hồ sơ thanh toán đang có.
  3. Tạo hồ sơ thanh toán mới với địa chỉ ở Thổ Nhĩ Kì và thêm thẻ visa/master ảo/thật. Nếu chỉ có hồ sơ mà chưa có thẻ, sẽ không hiện giá TRY, mà hiện VNĐ.
  4. Khi thêm thẻ xong, vào lại phần thay đổi gói thành viên, lập tức hiển thị mức giá TRY, lúc này tiến hành hạ gói về 100GB là ok.
Ai chưa làm được mình có thể hỗ trợ làm giúp qua Ultraview.
Goodnight!!!
hiện giờ chỉ có thể lên gói 5tb chứ không thấy mục chọn 100gb hay 200gb nữa @@ hay do em làm sai gì nhỉ đã thêm thẻ vào rồi + hiện tiền TRY luôn nhưng khi vào gia hạn hay đổi gói thì không thấy phương thức thanh toán nữa

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
hiện giờ chỉ có thể lên gói 5tb chứ không thấy mục chọn 100gb hay 200gb nữa @@ hay do em làm sai gì nhỉ đã thêm thẻ vào rồi + hiện tiền TRY luôn nhưng khi vào gia hạn hay đổi gói thì không thấy phương thức thanh toán nữa
Xem phần đính kèm 50557
1 tuần trở lại đây, GG đã chặn các phương pháp như này rồi bạn ơi.

LeNhutThanh

Búa Gỗ
Giờ em đợi tới 30.9 để đăng ký mới thanh toán= try thử dù gì gói 200gb 2tb của nó rẻ hơn mình nhiều @@ mà giờ em bấm gia hạn thì không có hiện phương thức thanh toán nữa @@

Bác ơi, vậy ngoài Thổ thì còn nước nào mà mình chuyển IP qua nó rẻ hơn (khi so với VN) không? Em thấy nhiều ứng dụng khác ngta hay gia hạn bên Ấn.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Cách khác lấy 2TB google one 12 tháng, nên dùng bin ảo ( minhf dùng bin trên trang allbin), tài khoản phụ để đăng ký cho an toàn, cách này khác với cách ở post #1
View hidden content is available for registered users!

ONE 2TB_1.JPG
ONE 2TB_2.JPG

Sửa lần cuối:

MinhDuyTang

Gà con
Tài khoản bị khóa
Nay thử thì không hạ cấp được rồi, chán ghê
fix rồi bác ạ, nhưng có trick khác, bác cần acc dùng thì ib qua đây em hổ trợ ạ

MinhDuyTang

Gà con
Tài khoản bị khóa
Up!