Hướng dẫn nhận 3 năm gói Google One 100GB miễn phí | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn nhận 3 năm gói Google One 100GB miễn phí

lucngoc

Rìu Vàng
Những cái hại của gói 100Gb đến 3 năm sau nó mới xuất hiện. Nhất là khi anh em đã xài lố quá nhiều so với 15Gb cả mail lẫn drive. Ví dụ như là:
- Gmail không nhận thêm được mail.
- Drive không lưu được file mới.
- Xóa mail, xóa drive mệt mỏi.

Vậy là chỉ còn cách mua thêm một tháng để từ từ xóa, hoặc là xóa mail nguyên một ngày.
Không lưu phim, chỉ có tài liệu bình thường thì 100GB dư dùng rồi bác. Em cả mấy năm có 20GB.

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Bước 1: Truy cập https://one.google.com/, với tài khoản chưa mua Google One, anh em sẽ có 1 tháng dùng thử miễn phí (nếu không có thì không làm được)
Đăng ký dùng thử 1 tháng đó với phí 0đ.

Mình vào thì có hiện ra dùng thử 1 tháng 0đ theo tiền Việt. Và nó hiện 2 tuỳ chọn theo năm/ theo tháng
VẬy mình sẽ click vào cái nào để dùng thử vậy bạn?
Ngoài ra mình nên chọn trial gói nào? 100GB hay 200GB hay 2TB?

Sửa lần cuối:

lucngoc

Rìu Vàng
Bước 1: Truy cập https://one.google.com/, với tài khoản chưa mua Google One, anh em sẽ có 1 tháng dùng thử miễn phí (nếu không có thì không làm được)
Đăng ký dùng thử 1 tháng đó với phí 0đ.
Xem phần đính kèm 48475
Mình vào thì có hiện ra dùng thử 1 tháng 0đ theo tiền Việt. Và nó hiện 2 tuỳ chọn theo năm/ theo tháng
VẬy mình sẽ click vào cái nào để dùng thử vậy bạn?
Bạn chọn cái nào cũng được nhé, mình thì chọn theo tháng.

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Bạn chọn cái nào cũng được nhé, mình thì chọn theo tháng.
Cảm ơn bạn.
mình nên chọn trial gói nào? 100GB hay 200GB hay 2TB nhỉ?
Hồi xưa có 1 bạn bảo mua trả tiền (k phải trial) gói 1TB hoặc 2TB gì đó 1 năm, rồi sau đó chọn downgrade xuống là thành 5 năm.
Nên mình hỏi để làm như tiêu đề của bạn là 100GB 3 năm thì chọn trial gói dung lượng nào?

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Cảm ơn bạn.
Hồi xưa có 1 bạn bảo mua trả tiền (k phải trial) gói 1TB hoặc 2TB gì đó 1 năm, rồi sau đó chọn downgrade xuống là thành 5 năm.
Nên mình hỏi để làm như tiêu đề của bạn là 100GB 3 năm thì chọn trial gói dung lượng nào?
chọn gói 2tb rồi sau đó hạ xuống 100gb

lucngoc

Rìu Vàng
Cảm ơn bạn.
Chọn dùng thử gói 2TB nhé bác.

momo được mà
Momo không nhập bể Thổ được bác.

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Chọn dùng thử gói 2TB nhé bác.

Momo không nhập bể Thổ được bác.
à tưởng bác đó hỏi không có thẻ add lúc đầu

MinT2210

Búa Gỗ Đôi
Đã thử và thành công nhé. Anh em cho 1 like để xem hướng dẫn chi tiết.

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Cái này theo ý bác thì giả sử ai đó đã đăng kí thanh toán ở dùng gói 1 tháng ở VN rồi. Thì sau đó dùng VPN qua tnk đổi gói khác và add thanh toán quốc tế vào thì vẫn dùng được gói 3 năm rẻ của bên thổ nhỉ. Điều kiện là có visa thổ và fake id qua địa chỉ bên đó.

lucngoc

Rìu Vàng
Cái này theo ý bác thì giả sử ai đó đã đăng kí thanh toán ở dùng gói 1 tháng ở VN rồi. Thì sau đó dùng VPN qua tnk đổi gói khác và add thanh toán quốc tế vào thì vẫn dùng được gói 3 năm rẻ của bên thổ nhỉ. Điều kiện là có visa thổ và fake id qua địa chỉ bên đó.
Thẻ VN cũng được bác và fake ip Thổ.

lehieu0135

Gà con
Có thể dùng tk phụ đăng ký rồi share dung lượng cho tk chính dùng được không các bác

vinhtruyen92

Rìu Vàng
Bỏ tiền mua thôi bác. Tính ra 6k/tháng gói 100GB.
quá rẻ thật.
Không biết sau 3 năm thì gói 100GB bên thổ có thay đổi không chứ tính ra hiện tại 6k/1 tháng/100GB chưa đến 1 cái bánh mì
có khi ko cần xoá thông tin thanh toán sau khi đổi gói, cứ để momo 200k ko dùng, để đó tự gia hạn cũng gần 3 năm nữa