Chia sẻ - Hướng dẫn đăng ký Office 365 miễn phí tự gia hạn từ Microsoft | Page 22 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Hướng dẫn đăng ký Office 365 miễn phí tự gia hạn từ Microsoft

sonatimHN

Búa Gỗ
Mình cũng đky lâu phết rồi o nhớ nữa, chắc 6 tháng. Tự dưng hôm nay nó bắt nhập mk, mà quên mất. Phải reset mk mà lại bị verificed bước 2 là nó gửi mã về đt. May mà vẫn còn sim kia. NHập dc mk thì 1 hồi nó báo do máy có phần trusted platform gì đó nên lỗi chữ đỏ mấy hàng, mình kệ.. Sau vẫn vào word bt mà ko sao. THanks anh Microsoft

hoanbnhbg

Búa Gỗ
bạn login office.com bằng acc onmicrosoft đã đăng kí, web có chỗ cài đặt office 365 đó.
Mã:
https://portal.office.com/account/?ref=MeControl

Xem phần đính kèm 46245
cám ơn 2 bác. k biết mn có bị k mình k thể share fỉle excel từ tài khoản khác cho tài khoản này để chỉnh sửa chung. gửi mail vẫn tới nhưng gửi link chia sẽ thì không thấy tới. m vẫn share cho tài khoản khác bình thường

Có thể giúp mình một tài khoản được không ạ. Mình đăng ký đến đoạn sandbox bị lỗi ạ

Kaiser2190

Rìu Bạc
trang này vào link nào thế bạn?
bạn vào admin.microsoft.com mục sản phẩm, giấy phép, thanh toán đều đc.

leaderhero

Búa Đá Đôi
Cái này có dung lượng lưu trữ onedrive ko nhỉ
p/s: đã xem và có 1T, nâng lên 5T ngon nhỉ

Sửa lần cuối:

leaderhero

Búa Đá Đôi
cho hỏi account không sử dụng bị Hủy có thể kích hoạt lại được không, hoặc tạo mới lại

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Sửa lần cuối:

hptrungduc

Rìu Sắt
em hỏi ngu phát là có nên sử dụng Onedrive trên ứng dụng này không vậy các bác?? Chứ cũng lo lo.