Chia sẻ - Hướng dẫn đăng ký Office 365 miễn phí tự gia hạn từ Microsoft | Page 23 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Hướng dẫn đăng ký Office 365 miễn phí tự gia hạn từ Microsoft

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Của mình không có phần chọn domain ta, nó cho tạo username + password, sau đó nhập sdt xác nhận rồi ok luôn. Phần yyy mình không thấy ở đâu, hay nó đổi rồi.

Sửa lần cuối:

MaThanHoangPhongTu

Búa Gỗ Đôi
sao mình đăng kí thành công rồi mà đăng nhập vào office 365 nó báo không có người dùng này nhỉ
{beat_shot}{beat_shot}

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
yyy sao mình không tự chọn được vậy bạn, nó toàn tự đặt không à.
----------------
À mình tùy chọn được rồi {big_smile}
Nhưng tới bước add sdt thì toàn báo lỗi, hình như không đăng ký được nữa hay sao đấy

Sửa lần cuối:

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
yyy sao mình không tự chọn được vậy bạn, nó toàn tự đặt không à.
----------------
À mình tùy chọn được rồi {big_smile}
Nhưng tới bước add sdt thì toàn báo lỗi, hình như không đăng ký được nữa hay sao đấy
Dùng sim Viettel với Vinaphone mới có thể nhận được tin nhắn. Với lại nhiều người đăng ký nên hay là bị nghẽn.
Bạn thử lại xem sao nha.

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Dùng sim Viettel với Vinaphone mới có thể nhận được tin nhắn. Với lại nhiều người đăng ký nên hay là bị nghẽn.
Bạn thử lại xem sao nha.
Mình đã thử sim viettel không được, sim vina mình không có nên chưa thử được.

XuxiLady

Rìu Bạc Đôi
Chủ post cho mình hỏi nhờ chút là hồi trước mình có đăng ký E5 rồi, nhưng giờ không nhớ thông tin đăng nhập thì sao tìm lại được nhỉ? Mail chính hồi đó mình dùng để đăng ký vẫn nhận được thông báo gia hạn định kỳ á, mà mình không nhớ nổi là mình đang log trên máy nào và địa chỉ domain là gì để mà vô kiểm tra nữa.

zota123

Búa Gỗ
Chủ post cho mình hỏi nhờ chút là hồi trước mình có đăng ký E5 rồi, nhưng giờ không nhớ thông tin đăng nhập thì sao tìm lại được nhỉ? Mail chính hồi đó mình dùng để đăng ký vẫn nhận được thông báo gia hạn định kỳ á, mà mình không nhớ nổi là mình đang log trên máy nào và địa chỉ domain là gì để mà vô kiểm tra nữa.
Dùng cái mail chính của bác login thử vào link này xem https://developer.microsoft.com/en-us/microsoft-365/dev-program

huychieu

Búa Gỗ
Cảm ơn mình làm được rồi

Attachments

• Ảnh chụp màn hình 2023-07-07 061547.jpg
    Ảnh chụp màn hình 2023-07-07 061547.jpg
    94.5 KB · Lượt xem: 29

tiamo242

Búa Gỗ
các bạn cho hỏi: chỉ cần link tài khoản Github là được hay thỉnh thoảng phải up cả code lên github nữa? thanks!