This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng dẫn Hướng dẫn cài GTA Vice City trên Ubuntu ( Linux ) bằng Wine

tuanhvn

Búa Đá Đôi

Game GTA Vice City là một trong các game rất nổi tiếng trong cộng đồng game, mình chia sẻ cách để cài đặt game GTA Vice City trên Ubuntu ( Linux ) bằng Wine nhé. Các bạn chia sẻ thêm ý kiến để mình cùng học hỏi nhé.

GTA Vice City là tựa game hành động phiêu lưu thế giới mở ra mắt vào năm 2002 và được phát hành bởi Rockstar Games. Đây là tựa game 3D thứ 2 trong dòng game Grand Theft Auto. Game lấy bối cảnh ở Mỹ vào thập niên 80, một thành phố hư cấu được tạo nên dựa theo thành phố Miami. Game xoay quanh nhân vật Tommy Vercetti, một tay mafia vừa ra tù. Trải qua vô số các nhiệm vụ, bạn sẽ xây dựng được đế chế tội phạm cho riêng mình và thực hiện các phi vụ phạm pháp khác nhau

Long Sao

Junior Moderator
lâu lắm mới thấy lại a Long Sao. Mảng Linux thì a Long Sao tìm hiểu cũng rất kỹ , nếu có ý hay để phát triển cho mình xin nhé.
Thực sự là học hỏi lẫn nhau và học hỏi cộng đồng và qua mạng thôi mà. Dùng rất ổn và mình đã sử dụng thay Windows khá lâu rồi chơi game ít nên cũng ít chơi. Có những cái phải dùng thì phải dùng thôi. Nhưng mà giờ đang góp nhặt thêm vài cái nữa để viết bài mới để bắt đầu cho công việc tiếp tục sử dụng ổn định.