Hỏi/ Thắc mắc - Hỏi về camera quan sát? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Hỏi về camera quan sát?

Khakhaacac

Gà con
Xin chào mọi người. Mình đang có thắc mắc thế này. Mình đang muốn lắp 1 bộ camera quan sát tầm 4 mắt. Đang định lắp của kbvision, khi tham khảo giá thì thấy giá ở đại lý và trên Lazada, Shopee lại rẻ hơn trên trang chủ của kbvision vn vậy nhỉ? Vd loại kx-y1011s4 trên trang chủ là 820k còn trên Shopee lại có 540k. Ai biết chỉ mình đc ko? Xin cảm ơn

nghqua

Rìu Sắt Đôi
trên trang chủ là 820k còn trên Shopee lại có 540k
Rất nhiều thứ cũng thế mà bạn, online thì dịch vụ bảo hành dù sao cũng k tốt bằng mua trực tiếp chưa kể hàng kém chất lượng này nọ, hay hàng lỗi, mua hãng thì nó đảm bảo nguồn gốc xuất xứ. Hàng online có khi lại là hàng xách tay hay hàng lậu chẳng hạn, k chịu thuế
Còn dịch vụ lắp đặt nữa, chi phí này nọ thường họ sẽ cộng luôn vào giá gốc sản phẩm

desperadovn

Búa Gỗ Đôi
Tất cả những sản phẩm được hãng sản xuất bán ra đều giá cao hơn đại lý.
Vì Đại Lý nuôi hãng sản xuất chứ ko phải là bạn (người mua lẻ).
Tất cả sản phẩm nhập về đều được nâng giá lên gấp 2 hoặc 3.
Công ty A bán giá 500K vì cty lấy được mức CK cao.
Công ty B bán giá 600K vì cty lấy được mức CK thấp. Vì doanh số họ nhập từ hãng thấp hơn Cty A.

Bạn thấy có nhiều giá là như vậy. Họ giảm để đủ lời, cạnh tranh ko lành mạnh là như vậy.

Nếu bạn gọi cho 1 Cty lấp đặt bạn đòi hỏi họ rẻ tốt và ép giá họ. Như vậy tương đương với việc là chất lượng họ cung cấp sẽ giảm.

Cái gì cũng phải vừa mức và cho họ sống để cả 2 cùng có lợi.

Nếu thớt tự lắp, cài đặt dc và ko ngại bảo hành thì có thể mua ol. Còn ko thì kiếm coongty chuyên làm cho lẹ.
Còn giá thì post #5 đã nói. Kèm vs 1 số nơi bán nguồn ko rõ ràng..( cái này tự hiểu nha, vẫn đồ hãng)