Hỏi giá dàn PC cũ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi giá dàn PC cũ

kingofsunzz

Búa Đá
Chuyện là mình đang có 1 dàn PC cũ thừa ko cần dùng tới nữa , định bán nhưng mà ko biết bán giá bn là ok , nãy mấy bác tư vấn mình bán giá tầm bao nhiu là hợp lý ợ
Cấu hình như sau
CPU : Intel Xeon e1231 v3 ( Link : ark.intel.com/vi/products/80910/Intel-Xeon-Processor-E3-1231-v3-8M-Cache-3-40-GHz- )
Mainboard : Asus B85M-G ( Link : asus.com/vn/Motherboards/B85MG/ )
Ram : 8GB X 2 DDR3 / 16GB Gskill Bus 1600 ( Link : gskill.com/en/product/f3-12800cl9d-8gbxl )
PSU : Corsair VS550 ( Link : phongvu.vn/nguon-power-corsair-vs550-80-plus-white.html )
VGA : Zotac GTX 970 4GB ( Link : anphatpc.com.vn/vga-zotac-geforce-gtx-970-4gb_id15553.html )
SSD : WD 120GB ( Link : phongvu.vn/o-cung-ssd-wd-120gb-wds120g2g0a.html )
Tản nhiệt nước : Captain 240 EX ( Link : phongvu.vn/quat-cpu-deepcool-captain-240-ex.html )
Case : Aurora Black ( Link : hanoicomputer.vn/case-sama-aurora-black/p35150.html )
Màn hình : LG 24MP88H ( Link : hanoicomputer.vn/case-sama-aurora-black/p35150.html )

Cảm ơn mấy bác

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

cyberat

Junior Moderator
Thành viên BQT
Vị khách số 1 kêu giá 2 triệu. Có ai trả cao hơn không? 2 triệu lần thứ 1,2,3 thành giá. Cộp!
Bạn đã bán thành công dàn đó với giá 2 triệu cho mình =)

SenDalat9x

Rìu Sắt
Định giá PC cũ còn phải tự test, còn dựa vào thời gian sử dụng nữa. Bác cho thông số ngày mua từng món xem nào.

SenDalat9x

Rìu Sắt
Tất cả đều hết bh ạ
Riêng màn thì vẫn còn bh
Thiết bị vẫn đang sử dụng bt

Hết thì hết cũng phải biết mua từ hồi nào chớ :v .

lap009

Búa Đá
3tr00. bác gửi cho em ở Tp HCM em mua về sài. không suy nghĩ nhiều bác à