Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 365 ProPlus & Office 2016 Retail qua Teamviewer | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 365 ProPlus & Office 2016 Retail qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

MrChef

No longer available on earth
Bác ơi em dùng C2R Lite tải Office 365 như này

Nhưng cuối cùng thì nó lại ra bản 2016 chứ không phải Office 365 :( Giờ thì bác teamviewer giúp em với :( Cũng chả biết gì nên lỡ rồi bác teamviewer giúp em :( pls :(

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Bác ơi em dùng C2R Lite tải Office 365 như này

Nhưng cuối cùng thì nó lại ra bản 2016 chứ không phải Office 365 :( Giờ thì bác teamviewer giúp em với :( Cũng chả biết gì nên lỡ rồi bác teamviewer giúp em :( pls :(
Mình có hẹn bạn buổi tối!
Nhưng nay có việc về trễ hơn dự kiến 1h.
Giờ bạn gửi lại ID&Pass vào Tin nhắn mình xem cho nha

bumblebee21

Rìu Sắt Đôi
Bác cho em hỏi em dùng Mac thì có dùng được cách của bác để active ko, nếu được bác cho em xin cái hẹn bác giúp em với. Cảm ơn bác trước.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Bác cho em hỏi em dùng Mac thì có dùng được cách của bác để active ko, nếu được bác cho em xin cái hẹn bác giúp em với. Cảm ơn bác trước.
Mình có nghe 1 bạn Hướng dẫn thì cũng giống như trên máy PC. Nhưng chưa làm lần nào.
Kết nối được thì Kích hoạt được.
Bạn cài O365 với Team rồi gửi ID&Pass Team mình kích cho.

huuhanh

Búa Đá
hôm nay cài lại windows RS5 mình gửi IS và Pass teamview nhờ bạn dinhchungcm kích hoạt office 365 giúp mình ngay trong hôm nay

bacsilam

Rìu Sắt
Office 365 là một dịch vụ đăng ký dựa trên nền tảng đám mây giúp tập hợp những công cụ phù hợp nhất phục vụ cho cách thức làm việc ngày nay của mọi người. Qua việc kết hợp các ứng dụng hàng đầu như Excel và Outlook với các dịch vụ đám mây mạnh mẽ như OneDrive và Microsoft Teams, Office 365 sẽ giúp mọi người tạo và chia sẻ ở mọi nơi, trên mọi thiết bị.
Với Office 365, bạn có 365 ngày phía trước tràn đầy khả năng vô tận.

Office 365 Education là tuyển tập các dịch vụ cho phép bạn cộng tác và chia sẻ bài vở ở trường của mình. Các dịch vụ này được cung cấp miễn phí cho giáo viên hiện đang công tác tại một cơ sở giáo dục và cho những học viên hiện đang theo học tại một cơ sở giáo dục.

Trên cơ sở đó mình đã thực hiện GET được 1 số Acc & với Office 2016 Retail mình được chia sẻ 1 số key riêng - Xin chia sẻ cùng các bạn!

(Số lượng Acc Office 365 có hạn - Key Office 2016 Retail còn nhiều lượt).

Yêu cầu:
KHÔNG GỬI ID& PASS TRÊN TƯỜNG CÁ NHÂN HAY TẠI TOPIC, VUI LÒNG GỬI QUA TIN NHẮN!
Thời gian thông thường:
Sáng: 8:00 > 11:00
Chiều: 14:00 > 16:00
Tối: 18:30 > 20:30

Have fun!
Em gỡ bỏ Office 2019 rồi cài Office 365 vào để nhờ anh kích hoạt giúp vì chờ key Office 2019 retail khó quá ! Nhưng sao em mở Office 365 lên nó lại báo là Office 2019 anh nhỉ - Anh giúp em với !

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
hôm nay cài lại windows RS5 mình gửi IS và Pass teamview nhờ bạn dinhchungcm kích hoạt office 365 giúp mình ngay trong hôm nay
Vậy cái trước là trong Win gì.
Đề nghị báo acc kích hoạt + Device name cái máy đang cài O365 (để mình Deactivated và Kích hoạt cho Win mới)
Nếu không sẽ vượt quá số lượng máy được kích hoạt!

bacsilam

Rìu Sắt
Đề nghị báo acc kích hoạt + Device name cái máy đang cài O365 (để mình Deactivated và Kích hoạt cho Win mới)
Dạ máy em cài Win 10 ạ

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Em gỡ bỏ Office 2019 rồi cài Office 365 vào để nhờ anh kích hoạt giúp vì chờ key Office 2019 retail khó quá ! Nhưng sao em mở Office 365 lên nó lại báo là Office 2019 anh nhỉ - Anh giúp em với !
#1 có hướng dẫn hết.
Của bạn hôm trước mình có Kích hoạt O365 rồi.
Muốn kích lại báo Team kèm acc kích hoạt và device name máy đã kích hoạt nha!

bacsilam

Rìu Sắt
Nếu được anh giúp em với
1 084 962 612

Sửa lần cuối:

bacsilam

Rìu Sắt
#1 có hướng dẫn hết.
Của bạn hôm trước mình có Kích hoạt O365 rồi.
Muốn kích lại báo Team kèm acc kích hoạt và device name máy đã kích hoạt nha!
Vâng ,anh đã giúp nhưng là máy khác .con này em cài o2019 định nhờ anh ,nhưng chờ key khó quá lên em gỡ và cài 365 .nếu được anh giúp em với
1 084 962 612

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Vâng ,anh đã giúp nhưng là máy khác .con này em cài o2019 định nhờ anh ,nhưng chờ key khó quá lên em gỡ và cài 365 .nếu được anh giúp em với
1 084 962 612
bax656
Sorry nha!
Không hỗ trợ với Pass đăng ở đây.
Không hỗ trợ với việc cài O365 để cho có, không bao lâu lại bỏ!

bacsilam

Rìu Sắt
Sorry nha!
Không hỗ trợ với Pass đăng ở đây.
Không hỗ trợ với việc cài O365 để cho có, không bao lâu lại bỏ!
Không ,em sẽ dùng và chỉ bỏ khi nó hết hạn thôi - thấy bảo hạn dùng là 1 năm. Còn được đến đâu em trung thành với nó !

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Hi all!
Mấy hôm nay có vài ba bạn nhờ Kích hoạt lại Office 365 vì lý do cá nhân gì đó.
Xin thông báo: Để được kích hoạt lại các bạn cần:
+1. Báo lại cái Acc đã kích hoạt Office 365 cho các bạn (mail sau Belongs to ...) - Để mình biết và kích hoạt lại bằng chính Acc đó.
+2. Kèm Device name - (Computer name) máy bạn - Chi tiết: Settings > System > About - Để mình Deactivated máy cũ. Nếu không Acc cũ sẽ vượt quá số lượng máy được kích hoạt > Nguy cơ cả 5 bạn sẽ bị mất kích hoạt.

Những bạn nào đang dùng Office 365 bình thường > Nhớ ghi lại 2 thông tin trên để phòng hờ cần kích hoạt lại.

Thanks all!

MrChef

No longer available on earth
Bác @dinhchungcm ơi active hộ em một cái office 365 với :( Em cài cho đứa em nó học nữa :(
Em inbox cho bác nha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.