This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 365 ProPlus & Office 2016 Retail qua Teamviewer

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
O365 for Windows Insider Fast Release Notes – November 30th

O365 for Windows - Insider Fast Release - Ngày 30 tháng 11 năm 2018 Phiên bản 1812 (Build 11126.20002)
Có gì mới:
PowerPoint
Chuyển đổi mực của bạn và nhận ý tưởng thiết kế slide

Chuyển đổi nét vẽ của bạn thành văn bản (Ink to Text) hoặc hình dạng như bình thường và nhận các đề xuất thông minh cho các thiết kế trượt đẹp.

Người dùng hiện có thể đánh bóng nội dung của họ thêm một bước nữa. Sau khi chuyển đổi, PPT Designer sẽ đề xuất thiết kế slide, bao gồm các biểu tượng, cho nội dung được chuyển đổi.

Getting Started
Sử dụng nút Ribbon của Ink to Text hoặc chỉ cần chọn mực của bạn và đợi OOUI xuất hiện.

Scenarios to Try
Viết danh sách bằng bút kỹ thuật số của bạn và sử dụng nút Ink to Text để chuyển đổi thành danh sách dấu đầu dòng thực, sau đó xem Trình kích hoạt thiết kế có thiết kế trượt sẽ đánh bóng mực được chuyển đổi của bạn.

Bản sửa lỗi đáng chú ý
Word
Chúng tôi đã khắc phục vấn đề phát hiện ngôn ngữ tiếng Do Thái
Chúng tôi đã khắc phục sự cố trong đó người dùng không thể mở tài liệu ẩn danh từ SharePoint

Excel
Chúng tôi đã khắc phục sự cố Excel xảy ra khi cuộn bằng thẻ Field mở
Chúng tôi đã khắc phục sự cố thả xuống Tự lọc

PowerPoint
Chúng tôi đã khắc phục sự cố mở tệp với danh sách Được chia sẻ với tôi

Outlook
Chúng tôi đã sửa các biểu tượng email bị thiếu trong Outlook tiếng Do Thái

Access
Chúng tôi đã sửa bộ lọc tích hợp trong chế độ xem biểu dữ liệu

Project
Chúng tôi đã khắc phục sự cố trong đó Project sẽ gặp sự cố khi xóa cột khỏi bảng nhiệm vụ và mở lại Dự án
Chúng tôi đã khắc phục sự cố xảy ra với Tự động lọc trên trường kết thúc
Chi tiết: https://blog-insider.office.com/o365-for-windows-insider-fast-release-notes-november-30th/

Các bạn trải nghiệm và chia sẻ thêm nhé!
Have fun!

Sửa lần cuối:

atmkl

Gà con
Chào bạn!
Bạn vui lòng kich hoạt giúp mình office 2016
ID 1 129 554 123
pass 8229
Cảm ơn bạn rất nhiều!

xitrum123x

Búa Gỗ
Mình dùng office 2016 mà thấy giới thiệu Office 2019 thấy hào hứng quá không chịu được đang kéo về cài, giờ hết giờ hỗ trợ kích hoạt rồi mai phải nhờ bác @dinhchungcm giúp mình active ạ.hj

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Office 2019 hiện không có key!
script KMS chạy đỡ chờ key > Hoặc add key o2016 Retail kích hoạt dùng.
Sau này có key O2019 thì add key > Kích hoạt.
Chạy song song hai giấy phép luôn!

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Xin thông báo:
Kích hoạt Office 2019 Retail = key Office 2016 Retail là rất dễ dàng.
Sau kích hoạt mất các tính năng mới: 3D, Morth, Theme Dark!
Không như trước đây > Giấy phép O2016 > Tính năng O2019.

xitrum123x

Búa Gỗ
mình cài online được 90% rồi bác @dinhchungcm ơi, bác @dinhchungcm cho mình hỏi mình dùng tools cài mà bác cho link bác gởi, mình chọn cài Office 2019 Plo Plus thì có thể kích hoạt theo Office 365 được không bác hay cài thế nào để kích hoạt được bằng office 365 ạ. cảm ơn bác nhiều !

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Bạn tham khảo đây:
https://vn-z.vn/threads/ho-tro-kich-hoat-office-365-proplus-office-2016-retail-qua-teamviewer.4636/

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.