Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 95 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

QuangDat

Rìu Chiến
Tài khoản bị khóa

Witch

Búa Gỗ Đôi
Nó vầy nè > Chất nhất quả đất luôn!

Xem phần đính kèm 4857

Lưu ý cài đúng bản Home&Business (hoặc nạp skus Home &Business vào bản O16 Retail đã cài sẵn)
Nếu không biết làm thì gửi Team!

Cám ơn hai bạn, mình vừa xong cho cai xách tay rồi!
Nhân tiện cho mình hỏi luôn là giờ mình muốn cài bản này trên Mackbook thì vẫn dùng bộ cài vừa rồi đã cài trên Latop hay loại khác (mình nghĩ thế). Và nếu bản khác thị bạn cho mình xin link để tải về với. Một lần nữa mình cám ơn hai bạn!

Sửa lần cuối:

Huynhhly00

Búa Gỗ
Nhân tiện cho mình hỏi luôn là giờ mình muốn cài bản này trên Mackbook thì vẫn dùng bộ cài vừa rồi đã cài trên Latop hay loại khác (mình nghĩ thế). Và nếu bản khác thị bạn cho mình xin link để tải về với. Một lần nữa mình cám ơn hai bạn!
Mac nó xài khác bạn ơi. Tên gọi giống nhau nhưng bộ cài khác, key bản quyền cũng khác.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Bạn dùng macbook, thì bạn nên vào web -censor-, trang này có rất nhiều phần mềm full dành cho mac os! Nhưng office for mac dùng rất khó chịu, không như bên windows. Bổ sung thêm là Office cho Mac OS nó có kiểu office 2003 và kết hợp 2019 :) cũng hay hay

iuminhtriit

bên mac bạn tập làm quen dùng iwork, nó là của Apple, Pages = word, Numbers = Excel, còn Power Point thì tương đương cái gì quên rồi. Khi quen nó rồi, có lẽ cũng dễ dùng như Office, nhưng được cái nó là free và chính gốc trên app store.

Witch

Búa Gỗ Đôi
Mac nó xài khác bạn ơi. Tên gọi giống nhau nhưng bộ cài khác, key bản quyền cũng khác.
Bạn dùng macbook, thì bạn nên vào web -censor-, trang này có rất nhiều phần mềm full dành cho mac os! Nhưng office for mac dùng rất khó chịu, không như bên windows. Bổ sung thêm là Office cho Mac OS nó có kiểu office 2003 và kết hợp 2019 :) cũng hay hay
Cám ơn hai bạn, mình sẽ cân nhắc!
Mình đọc trên trang MS thì thấy nói là dùng chung cả PC (Home) và Mac (Business) nên mình định cài nó vào nhưng trước khi làm thì mình hỏi kinh nghiệm các bạn trước cho chắc.

iuminhtriit

Cám ơn hai bạn, mình sẽ cân nhắc!
Mình đọc trên trang MS thì thấy nói là dùng chung cả PC (Home) và Mac (Business) nên mình định cài nó vào nhưng trước khi làm thì mình hỏi kinh nghiệm các bạn trước cho chắc.
Mình k có dùng bản đó nên mình không dám chắc chắn, nhưng theo mình hiểu thì khác bạn một chút, đó là nó được cấp phép cho sử dụng trong gia đình và thương mại, và nó là gói mua 1 lần cho 1 PC (có thể là windows hoặc mac), bản cài cho windows hoặc mac là do người dùng tùy chọn sao cho phù hợp với phiên bản máy tính của mình. Có thể ý mình k đúng, nhưng nghĩ sao thì nói vậy thôi :)

Craven

Búa Gỗ
Chào buổi sáng, các bạn cho mình hỏi, giờ mình cài office 2019 thì có Acti được không, cài bản nào, nhu cầu mình chỉ Word và Excel, mình cám ơn nhiều